| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| หมายเลขรุ่น | DVC2000 |
|---|---|
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| ตําแหน่ง | 1-6 แกน |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 3.6 กก. (8.0 ปอนด์) |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3620เจ |
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ประเภทสินค้า | ตำแหน่งวาล์ว |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 101 ปอนด์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ข้อต่อท่อ NPT 1/2-14 |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า | ใหม่ |
| วัสดุ | สแตนเลส ทองแดง ทองเหลือง โลหะผสมอลูมิเนียมทองแดงต่ำ |
| ประเภทสินค้า | ตำแหน่งวาล์ว |
| ความไว | การเปลี่ยนแปลงในอุปทาน 10% |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| ฮิสเทรีซิส | 0.2% |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล | 4 - 20 มิลลิแอมป์ (ฮาร์ต) |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
|---|---|
| ลักษณะ | การทดสอบการใช้งานที่ง่ายดายด้วยการกำหนดค่าที่รวดเร็วและง่ายดาย |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | -20 °C ถึง +80 °C (-4 °F ถึง +178 °F) |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |