| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| ปลอดภัยจากภายใน | คลาส 1, โซน 0, AEx Ia IIC; คลาส I ดิวิชั่น 1 กลุ่ม A, B, C, D |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| หมายเลขรุ่น | โลจิคส์ 3200เอ็มดี |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ประเภทสินค้า | ตำแหน่งวาล์ว |
|---|---|
| ความไว | การเปลี่ยนแปลงในอุปทาน 10% |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| หมายเลขรุ่น | dvc6200f |
| สภาพการใช้งาน | ก๊าซ: T6 ฝุ่น: T82 |
| สื่อ | อากาศ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ตำแหน่งวาล์ว |
| สภาพการใช้งาน | ก๊าซ: T6 ฝุ่น: T82 |
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |
| วัสดุ | สแตนเลส ทองแดง ทองเหลือง โลหะผสมอลูมิเนียมทองแดงต่ำ |
| ชื่อสินค้า | Fisher DVC2000 Valve Positioner และ China Pneumatic Control Valve |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| ประเภทการนำทาง | การนำทางด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | -20 °C ถึง +80 °C (-4 °F ถึง +178 °F) |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| ลักษณะ | การทดสอบการใช้งานที่ง่ายดายด้วยการกำหนดค่าที่รวดเร็วและง่ายดาย |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ประเภท | 4763 ตัวกำหนดตำแหน่งไฟฟ้า |
|---|---|
| ตัวแปรควบคุม (ช่วงการเดินทาง) | 7.5 ถึง 60 มม. พร้อมส่วนขยายของคันโยก: 7.5 ถึง 90 มม |
| การใช้ | บริการควบคุมปริมาณ |
| สิ่งที่แนบมากับ | ตัวกระตุ้นเชิงเส้น, การแสดงเดี่ยว |
| วงควบคุม | 4 to 20 mA; 4 ถึง 20 mA; 0 to 20 mA; 0 ถึง 20 mA; 1 to 5 mA 1 |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
|---|---|
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ชื่อ | Eletro- นิวเมติก Positioner และวาล์ว positioner ราคา EP1000 ชุด koso วาล์ว positioner |
|---|---|
| ชุด | EP1000 |
| สัญญาณอินพุต | 4 ถึง 20mA DC |
| ที่อยู่อาศัย matierial | อลูมิเนียมอัลลอย |
| ระบบจ่ายอากาศ | 140 ถึง 700 KPa |
| ชื่อ | ตัวกำหนดตำแหน่งดิจิตอล LOGIX510si พร้อมวาล์วควบคุม FlowTop |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Logix |
| แบบ | LOGIX510si |
| Sub-Type | จำนวน |
| ความจุอากาศ | 20.8 ถึง 30.6 Nm3 / h @ 4.1 bar |