| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
|---|---|
| พื้นที่จัดเก็บ | –20 ถึง +70 องศาเซลเซียส |
| โครงสร้าง | การลดความดัน |
| เวอร์ชั่น | ANSI |
| วาล์วโซลินอยด์เสริม | ด้วย |
| มุมการหมุน | ขั้นต่ำ 2.5° สูงสุด 100° |
|---|---|
| เวอร์ชั่น | ANSI |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| วาล์วโซลินอยด์เสริม | ด้วย |
| พื้นที่จัดเก็บ | –20 ถึง +70 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| เวอร์ชั่น | ANSI |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ชิ้นส่วนที่เหลืออยู่ | เหล็กกล้าไร้สนิมซีรีส์ 300, Nitronic 60 |
| พื้นที่จัดเก็บ | –20 ถึง +70 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| เวอร์ชั่น | ANSI |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ชนิดป้องกันการระเบิด | เช่น IIC T5/T6 |
| ชิ้นส่วนที่เหลืออยู่ | เหล็กกล้าไร้สนิมซีรีส์ 300, Nitronic 60 |
| ตัวกระตุ้น | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติก (มาตรฐาน) |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | เอทิลีนการแยกอากาศ LNG เหลว |
| พลัง | นิวเมติกส์ |
| สื่อที่ใช้บังคับ | น้ำน้ำมันก๊าซเหลว ฯลฯ |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร - 4,000 นิวตันเมตร (มาตรฐาน) |
|---|---|
| ช่วงความเร็ว | 0.5 รอบต่อนาทีถึง 60 รอบต่อนาที (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
| การป้องกันทางเข้า | IP68 |
| แรงดันไฟฟ้าควบคุม | 24V DC หรือ 230V AC |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -30°C ถึง +70°C (มาตรฐาน) |
| การรับรอง | เอเท็กซ์, คัตเตอร์ |
|---|---|
| การวินิจฉัย (ฟิชเชอร์ 377) | เลขที่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 150 PSIG |
| ประเภทการติดตั้ง | แอคทูเอเตอร์เมานต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ค่าสัมประสิทธิ์ KVS | 0.1 0.16 0.25 0.4 0.63 1.0 1.6 2.5 4.0 6.3 10 16 25 40 60 63 80 100 160 200 260 |
|---|---|
| ที่นั่งØ [มม | 1 |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … + 60 ° C |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนักประมาณ | 1.8 กก |