| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | มากถึง 16 บาร์ |
|---|---|
| สื่อ | น้ำมันและน้ำ |
| ประเภทการกระตุ้น | 24 VDC, 110/120 VAC, 200/240 VAC |
| ประเภทของฟลานจ์ | ANSI, PN, JIS |
| การไหลสูงสุด | 3,170 แกลลอนต่อนาที |
| ความจุการไหลของอากาศ | 2.0 ลบ.ม./ชม. ที่เอาต์พุต 0.6 บาร์ |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ (อุปกรณ์เสริม 0-20 มิลลิแอมป์) |
| การเชื่อมต่อแบบนิวแมติก | 1/4NPT/G1/8 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 °C ถึง +70 °C |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.35 กก |
| ความจุการไหลของอากาศ | 2.0 ลบ.ม./ชม. ที่เอาต์พุต 0.6 บาร์ |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ (อุปกรณ์เสริม 0-20 มิลลิแอมป์) |
| การเชื่อมต่อแบบนิวแมติก | 1/4NPT/G1/8 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 °C ถึง +70 °C |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.35 กก |
| ความจุการไหลของอากาศ | 2.0 ลบ.ม./ชม. ที่เอาต์พุต 0.6 บาร์ |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ (อุปกรณ์เสริม 0-20 มิลลิแอมป์) |
| การเชื่อมต่อแบบนิวแมติก | 1/4NPT/G1/8 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 °C ถึง +70 °C |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.35 กก |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.082 nm³/h @ 4.1 บาร์ (0.048 scfm @ 60 psi) |
|---|---|
| ความไว | ≤ 0.25 % |
| การสื่อสาร | ฮาร์ต 6 และ 7 |
| ความจุอากาศเอาท์พุท | 20.8 nm³/h @ 4.1 บาร์ (12.2 scfm @ 60 psi) |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
| แรงดัน | 1.4 ถึง 6 บาร์ (20 ถึง 90 psi) |
|---|---|
| ดัดผม แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 9 ถึง 32 V DC, จ่ายไฟผ่านสายบัส |
| ฮิสเทรีซีส | ≤ 0.3 % |
| ความไว | ≤ 0.1 % |
| อุณหภูมิแวดล้อมที่อนุญาต | -40 ถึง +80 °C พร้อมเคเบิลแกลนด์โลหะ |
| หมายเลขรุ่น | Masoneilan SVI1000/SVI2/SVI3 |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| ชนิดย่อย | ดิจิทัล |
| ชื่อแบรนด์ | Masoneilan |
| โหมดการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
| การทำซ้ำ | +/- 0.2% เอฟเอส |
|---|---|
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.9 SCFM @ 20 psi |
| การยืนยันตำแหน่งวาล์ว | สัญญาณการตรวจสอบเอาต์พุต 4- 20mA (ชนิดเดียวกับสัญญาณอินพุต) |
| แรงดัน | 20 ถึง 100 psi (อากาศกรอง แห้ง ไร้น้ำมัน) |
| การเชื่อมต่ออากาศ | 1/4 "NPT |
| ความจุอากาศ | 30 .6 Nm 3 /ชม. @ 4 .1 บาร์ (18 SCFM @ 60 psi) |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0 .082 ถึง 0 .637 Nm 3 /ชม. @ 4 .1 บาร์ (0 .048 ถึง 0 .375 SCFM @ 60 psi |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย, 4-20 mA ,10.0 ถึง 30.0 VDC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10.0 VDC @ 20 มิลลิแอมป์ |
| ความต้านทานที่มีประสิทธิภาพ | 495 Ω @ 20 mA โดยทั่วไป เพิ่ม 20 Ω เมื่อการสื่อสาร HART ทำงานอยู่ |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลฮาร์ต |
| ช่วงอุณหภูมิการขนส่งและการเก็บรักษา | -40° ถึง 176°F (-40° ถึง 80°C) |