| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| การก่อสร้างที่มีอยู่ | เครื่องควบคุมแรงดันแบบสแตนด์อโลน |
| การลงทะเบียนความดัน | ภายใน |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 1 ปอนด์ / 0.5 กก |
| ลักษณะ | กะทัดรัด |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| การก่อสร้างที่มีอยู่ | เครื่องควบคุมแรงดันแบบสแตนด์อโลน |
| การลงทะเบียนความดัน | ภายใน |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 1 ปอนด์ / 0.5 กก |
| ลักษณะ | กะทัดรัด |
| ปิดคลาส | คลาส IV (FCI 70-2) |
|---|---|
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 มิลลิแอมป์ |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทวาล์ว | นิวเมติกส์ |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20ma เล็กน้อย |
|---|---|
| แรงดันอากาศสูงสุด | 7bar g |
| แรงดันอากาศขั้นต่ำ | 1.4bar g |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ° C - 80 ° C |
| สัญญาณอินพุตขั้นต่ำ (ลูป - ขับเคลื่อน) | 3.6mA |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| การอนุมัติ | มีให้สำหรับ Hart, Profibus-PA และ Foundation Fieldbus Networks |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร - 4,000 นิวตันเมตร (มาตรฐาน) |
|---|---|
| ช่วงความเร็ว | 0.5 รอบต่อนาทีถึง 60 รอบต่อนาที (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
| การป้องกันทางเข้า | IP68 |
| แรงดันไฟฟ้าควบคุม | 24V DC หรือ 230V AC |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -30°C ถึง +70°C (มาตรฐาน) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 °C / -40 ... +185 °F |
|---|---|
| การสื่อสาร | ฮาร์ตมูลนิธิ Fieldbus |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การกระทำ | การแสดงเดี่ยวหรือการแสดงสองครั้ง ตรงหรือย้อนกลับ |
| เชิงเส้น (มาตรฐาน) | 5-120 มม. / 0.2-4.7 นิ้ว |
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
|---|---|
| สื่อปฏิบัติการ | อากาศ/ก๊าซ/ของเหลว |
| ลักษณะร่างกาย | 2 ทาง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.3% |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| สื่อ | ก๊าซไอน้ำน้ำ |
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | ANSI 150 - 1500 |
|---|---|
| พลัง | นิวเมติก |
| การทำซ้ำ | 0.1% |
| ขนาดพอร์ต | 1/8"NPT |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามที่กำหนด |