| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษขนาด: น้ําหนัก: ประมาณ 3582 2.5 กิโลกรัม/ชุด (5.5 ปอนด์) 3582i: 3.6 กิโลกรัม |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุด/ชุดต่อสัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| แรงดันอากาศ | 1.4 - 7.0 บาร์ (20 - 100 psi) |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -30 ~+80 ℃ (-22 ~+176 ° F) |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| min./ max.current | 3.6 ma/ 50 ma |
| วัสดุร่างกาย | อลูมิเนียม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติอุณหภูมิกลางอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิสูงอื่น ๆ |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa= 1.4 ถึง 7 บาร์ = 20 ถึง 102 psi |
|---|---|
| การป้องกันอิง | IP66 |
| น้ำหนัก | 2.7กก./2.8กก |
| ความสามารถในการไหล | 80 LPM (SUP = 0.14 MPa) 2.83 CFM (SUP = 20 psi) |
| การทำซ้ำ | ± 0.5% fs |
| โหลดอิมพีแดนซ์ | ≤ 8.2 โวลต์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซีส | ≤ 0.3 % |
| ความไว | ≤ 0.1 % |
| อุณหภูมิแวดล้อมที่อนุญาต | -20 ถึง +80 °C พร้อมเคเบิลแกลนด์โลหะ -40 ถึง +80 °C |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700 kPa |
| ระบบการสื่อสาร | การสื่อสาร HART6 เท่านั้น |
| ความแม่นยำ | ±1.0% เอฟเอส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ถึง +80°ซ |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700 kPa |
| ระบบการสื่อสาร | การสื่อสาร HART6 เท่านั้น |
| ความแม่นยำ | ±1.0% เอฟเอส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ถึง +80°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| คุณสมบัติ | อุปกรณ์ที่ได้รับการรับรอง SIL 2 |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| สิ่งที่แนบมา | อะลูมิเนียม IP66 / NEMA 4X |
|---|---|
| ประเภทแอคชูเอเตอร์ | การแสดงเดี่ยว |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA พร้อม HART 7 |
| ช่วงระยะชัก (เชิงเส้น) | 3-130 มม |
| ช่วงการหมุน (ส่วนเลี้ยว) | 30-100° |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
|---|---|
| การป้องกัน | IP66 |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7.0 บาร์ |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 2.5 กก. (5.5 ปอนด์) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |