| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง ไม่ปลอดภัย/โรตารีและเชิงเส้น |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ (รุ่นอาร์กติก) | -53 ... +85 °C / -63 +185 °F |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| Measuring Cell | 400 Mbar...10 Bar (6 Psi...150psi) |
|---|---|
| Diagnostics | Basic Diagnostics, Loop Integrity |
| ลักษณะการไหล | เชิงเส้น, เปอร์เซ็นต์เท่ากัน, เปิดด่วน |
| Protection | IP65/IP67 |
| ความดันระดับ | 150 - 600 psi |
| เวลาการส่งมอบ | 90 วันทำงาน |
|---|---|
| Payment Terms | T/T |
| สามารถในการผลิต | มากกว่า 500 หน่วยต่อปี |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| Model Number | 3582i |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การอนุมัติ | อดีต ia / อดีต nA: ATEX, IECEx, INMETRO |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| การพิมพ์ | สามารถทำการพิมพ์ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | อื่นๆ |
| ปริมาณงาน | 3Gbps |
| สี | RGBW |
| การเข้าถึงสูงสุด | 2700 มม. |
| รัศมีการทำงาน | 819มม |
|---|---|
| คุณสมบัติของสินค้า | อื่นๆ |
| ปริมาณงาน | 3Gbps |
| เข้าถึง | 3153.7 มม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| พิสัย | 14” ถึง 120” (355 ถึง 3048 มม.) |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอน; สแตนเลส โครเมียม-โมลิ |
| วัสดุดิสเพลสเซอร์ | สแตนเลส; วัสดุอื่น ๆ ตามคำขอ |
| วัสดุท่อแรงบิด | อินโคเนล; สแตนเลสวัสดุอื่น ๆ ตามคำขอ |
| พิมพ์ | เครื่องส่งสัญญาณระดับดิจิตอล |
| การใช้งาน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | สายสลัด |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| พลัง | ไฮดรอลิก |
| สัญญาณอินพุต | การสื่อสาร 4-20 mA DC, HART 7 |
|---|---|
| เอาท์พุทนิวแมติก | มีการแสดงเดี่ยว / คู่ |
| ความจุการไหล | สูงถึง 12.7 Nm³/h (450 scfh) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C (-40°F ถึง +185°F) |
| การจัดอันดับ | IP66 |