| แรงดันทางออกฉุกเฉินสูงสุด | 150 psi / 10.3 bar เหนือแรงดันทางออก |
|---|---|
| น้ำหนักโดยประมาณ | 0.5กก.-1.8กก |
| ความสามารถด้านอุณหภูมิ | -40 ถึง 180 °F / -40 ถึง 82 °C |
| ขนาดตัวถังและรูปแบบการเชื่อมต่อปลายท่อ | 1/2NPT / 1/4NPT |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| การใช้งาน | เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วไฟฟ้าปนิวเมติก |
| ประเภทของวัตถุอุปกรณ์ | SIPART PS2 ระบบตั้งตําแหน่งวาล์ว |
| มาตรการ | ฮาร์ท |
| Model Number | 3730-3 Samson Valve Positioner |
|---|---|
| Media | Gas |
| Temperature | ≤0.15 %/10 K |
| Static destruction limit | 100 MA |
| Hysteresis | ≤0.3 % |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3730-3 ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว Samson |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 มิลลิแอมป์ |
| ความไว | ≤0.1 % |
| ชื่อสินค้า | โรเตอร์ YTC สมาร์ท electro PNEUMATIC Positioner YT-3300 YT-3350 วาล์ว Positioner ควบคุมวาล์ว Positio |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ROTORK YTC |
| แบบอย่าง | YT-3300 YT-3350 |
| บ่า, เมนวาล์ว | CTFE, เวสเปล เอสพี21 |
| ฝากระโปรงหลัง, ตัวถัง | ทองเหลือง สแตนเลส 303 สแตนเลส 316 |
| ชื่อ | บอลวาล์ว Flowserve วาล์วควบคุม AKH8 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม Azbil VPP03 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Atomac |
| แบบ | AKH8 |
| Sub-Type | เรียงราย |
| ประเภทของวาล์ว | บอลวาล์ว |
| ชื่อ | บอลวาล์ว Flowserve DUBALL DL วาล์วควบคุมพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม Azbil AVP700 |
|---|---|
| ประเภทของวาล์ว | บอลวาล์ว |
| แบบ | DUBALL DL |
| ยี่ห้อ | NAF |
| Sub-Type | ที่ลอย |
| ชื่อสินค้า | 3256 นิวเมติกวาล์วควบคุมโลก NPS ½ถึง NPS 12 ขนาดวาล์วพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล DVC FISHER DVC |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 3256 นิวเมติกคอนโทรล |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| ชื่อ | Flowserve ball valve วาล์วควบคุม FK76M พร้อมวาล์วควบคุมตำแหน่ง 3400MD |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว |
| แบบ | VB2 & VB3 |
| แบรนด์ | Valbart |
| Sub-Type | Trunnion ติด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่ระบุ | DN15~DN600 |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดพื้นฐาน | ± 1% |
| ซับใน | PFA โปร่งแสง แปรรูป |
| ลักษณะโดยธรรมชาติ | สายตรง |
| สัญญาณควบคุม | 4-20มิลลิแอมป์ |