| ช่วงอุณหภูมิมาตรฐาน | -40° ถึง +85 °C / -40° ถึง +185 °F |
|---|---|
| การหมุนเวียนตามอุณหภูมิ/ความร้อนแบบแห้ง | IEC 60068-2-2 |
| ขีด จำกัด ความชื้น | ตามมาตรฐาน IEC 60068-2-30 |
| การกระทำ | การแสดงเดี่ยว ตรงหรือย้อนกลับ |
| ช่วงการเดินทาง | เชิงเส้น; 5...120 มม. / 0.2...4.7 นิ้ว โรตารี; 30...160 องศา. |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| สัญญาณเอาท์พุต | นิวเมติก (ถึงแอคชูเอเตอร์) |
| แรงดัน | 1.4-7 บาร์ (20-100 psig) |
|---|---|
| ปริมาณการใช้อากาศ | พลังงานต่ำ ≤ 0.08 Nm³/ชม |
| การจัดอันดับ | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C (-40°F ถึง +185°F) |
| ความจุการไหล | สูงถึง 12.7 Nm³/h (450 scfh) |
| ลักษณะโดยธรรมชาติ | ขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 221 |
| แบรนด์ | ASCO |
| สถานที่กำเนิด | สหรัฐอเมริกา |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| การรับรอง | CRN, CUTR, Fugitive Emission, PED, SIL สามารถ |
|---|---|
| บริการที่สำคัญ | ลดเสียงรบกวน, Cavitation, Erosive, ไหลต่ำ, กัดกร่อน, บริการทั่วไป |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์ที่เท่ากันเชิงเส้นลักษณะพิเศษ |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน, สแตนเลส, ดูเพล็กซ์, ล้อแม็ก |
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฟิชเชอร์ 4200 4210 4211 เครื่องส่งสัญญาณตำแหน่งอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ฟิชเชอร์ |
| แบบอย่าง | ฟิชเชอร์ 4200 4210 4211 |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Rosement 248 644 3144 เครื่องส่งสัญญาณอุณหภูมิพร้อมสต็อกจำนวนมาก |
|---|---|
| แบบอย่าง | 248 644 3144 |
| คะแนนความดัน | ชั้น 125 ถึงชั้น 300 |
| ยี่ห้อ | ดอกกุหลาบ |
| จัดหา | PNEUMATIC |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| ขนาดพอร์ต | 1/4 NPT |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของสื่อ | อากาศ ก๊าซเฉื่อย น้ำสะอาด น้ำมันเบา |
| สื่อสูงสุด/อุณหภูมิโดยรอบ | ประมาณ 149 °F (65 °C) |
| การใช้พลังงาน | ~0.48 W (สำหรับคอยล์) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย / แรงดันคอยล์ | กำหนด 24 V DC |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |