| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนัก: ประมาณ 4.5kg / ชุด |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | สิงคโปร์ |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 67CFR |
| ความดันอุปทาน | 0.3 ถึง 10.0 บาร์ |
| การบริโภคอากาศคงที่ | 0.38 ถึง 1.3 ลบ.ม./ชม |
| น้ำหนัก | อะลูมิเนียม: 3.5 กก. สเตนเลส: 8.6 กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อแบรนด์ | Masoneilan |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| ช่วงอุณหภูมิ | -196 ° C ถึง +343 ° C; Varilog: -29 ° C ถึง +343 ° C |
|---|---|
| ความดันระดับ | ANSI 150-1500 (หน้าแปลน), ANSI 150-2500 (Flangeless/Threaded) |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ตัวกระตุ้น | ไดอะแฟรมสปริง (การกระทำโดยตรง/ย้อนกลับ) |
| แอปพลิเคชัน | แอปพลิเคชันการไหลต่ำ |
| ขนาดพอร์ต | 1/4 NPT |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของสื่อ | อากาศ ก๊าซเฉื่อย น้ำสะอาด น้ำมันเบา |
| สื่อสูงสุด/อุณหภูมิโดยรอบ | ประมาณ 149 °F (65 °C) |
| การใช้พลังงาน | ~0.48 W (สำหรับคอยล์) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย / แรงดันคอยล์ | กำหนด 24 V DC |
| พิมพ์ | ประเภทปลั๊กไม่สมดุล |
|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 1/2"--8" (15A~200A DN15~DN200) |
| แบบฟอร์มปลั๊ก | P-port ที่นั่งเดี่ยว, Q-port ที่นั่งเดี่ยว, Linear, เปิด-ปิด |
| การจัดอันดับร่างกาย | มาตรฐาน JIS 10K,20K,30K,40K; ANSI คลาส 150,300,600; PN 16,40,63,100 |
| วัสดุตัวถังและฝากระโปรง | SCPH21/WC6, SCPH32/WC9 ฯลฯ โลหะผสมเหล็ก |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |