| การใช้งาน | เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วไฟฟ้าปนิวเมติก |
|---|---|
| ประเภทของวัตถุอุปกรณ์ | ABB TZIDC-200 V2.2-HART |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| มาตรการ | ฮาร์ท |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 10-30V (Ex Ia) / 18-30V (Ex D) / 17V-30V |
| การสื่อสาร | 4-20mA Loop Powered With - การสื่อสาร HART |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | Svi2 Ap-21123121 |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อหน่วย psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การทำซ้ำได้ | ± 0.3% ช่วงเต็ม |
| อุณหภูมิ | <0.005% /° F ทั่วไป; -40 ° F ถึง 180 ° F (<0.01% /° C) |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | 4 ~ 20mADC |
| น้ําหนัก | 3.0kg ((โดยไม่รวมบล็อคเครื่องวัดแรงดัน) 3.3kg ((พร้อมบล็อคเครื่องวัดแรงดัน) |
| หมายเลขรุ่น | กิโลกรัม 5000 |
| การออกของตัวส่งตําแหน่ง | 4 ~ 20mADC |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| มาตรการ | ฮาร์ท |
| สภาพ | ใหม่ |
| การใช้งาน | เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วไฟฟ้าปนิวเมติก |
| ประเภทของวัตถุอุปกรณ์ | ABB TZIDC-200 V2.2-HART |
| การป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4 ~ 20 มิลลิแอมป์ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว/คู่ |
| เชิงเส้น | ± 0.5 % เอฟเอส |
| Position Control | Throttling Control, On/Off |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| Condition | New And Origin |
| Certifications | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Natural Gas Certified |
| Warranty | one year |
| ชื่อสินค้า | ฟิชเชอร์ 3582i |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | Svi2 Ap-21123121 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| การป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4 ~ 20 มิลลิแอมป์ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว/คู่ |
| เชิงเส้น | ± 0.5 % เอฟเอส |