| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุมลูกโลกจีนที่มี Masoneilan SVI2-22123121 SVI2-21123111 ตำแหน่งวาล์วและ Tissin TS300 TS305 |
|---|---|
| แบบอย่าง | SVI2-21113111 SVI2-21123121 SVI2-22123121 SVI2-21123111 |
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติกส์ |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |
| พิมพ์ | เบลโลว์ซีลวาล์วควบคุมที่นั่งเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาด | 3/4" ~ 8" |
| ระดับความดัน | ANSI คลาส 150 ~ 1500 |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลสเหล็กอัลลอย |
| วัสดุตัดแต่ง | สแตนเลสสตีลเหล็กโลหะผสมเหล็กเพล็กซ์ |
| พิมพ์ | วาล์วควบคุมปลอกสูบเบลโลว์ |
|---|---|
| ขนาด | 1-1/2" ~ 12" |
| ระดับความดัน | ANSI คลาส 150 ~ 1500 |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลสเหล็กอัลลอย |
| วัสดุตัดแต่ง | สแตนเลสสตีลเหล็กโลหะผสมเหล็กเพล็กซ์ |
| โหลดอิมพีแดนซ์ | Max. สูงสุด 6.3 V (corresponding To 315 Ω At 20 MA) 6.3 V (ตรงกับ 315 Ω ที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3725 ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ระดับการป้องกัน | IP 66 |
| ชิ้นส่วนภายนอก | สแตนเลส 1.4571 และ 1.4301 |
| น้ําหนัก | Approx. ประมาณ 0.5 Kg 0.5 กก |
| พื้นที่แอคทูเอเตอร์ | 160 cm²· 320 cm² |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤0.25% |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| การแก้ไข | ≤ 0.25% |
| เชื่อมต่อ | 1/4 นปท |
| หมายเลขรุ่น | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล SVi1000 |
|---|---|
| การป้องกัน | IP66 และ NEMA 4X |
| น้ําหนัก | 2กก |
| ความดันที่ต้องการ ความสอดคล้อง | 9 Vdc ที่ 20 MA; 11 Vdc ที่ 4 MA |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ตัวเมีย 1/2NPT หนึ่งตัว |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | แรงดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความกดดัน | แรงดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| การใช้งาน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| การใช้งาน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |