| การป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4 ~ 20 มิลลิแอมป์ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว/คู่ |
| เชิงเส้น | ± 0.5 % เอฟเอส |
| การป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4 ~ 20 มิลลิแอมป์ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว/คู่ |
| เชิงเส้น | ± 0.5 % เอฟเอส |
| การป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4 ~ 20 มิลลิแอมป์ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว/คู่ |
| เชิงเส้น | ± 0.5 % เอฟเอส |
| การป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4 ~ 20 มิลลิแอมป์ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว/คู่ |
| เชิงเส้น | ± 0.5 % เอฟเอส |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
|---|---|
| การออกแบบร่างกาย | แบบสั้น |
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 6.0 บาร์ |
| เอกสารแนบ | การติดตั้งท่อหรือผนัง |
| สื่อปฏิบัติการ | อากาศ/ก๊าซ/ของเหลว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| แหล่งจ่ายไฟ | เครื่องขับเคลื่อนวงจร 4- 20 mA |
|---|---|
| ไฮลิสเตเรซิส | < 0.5% |
| Supply pressure | 1 4 8 bar / 20-115 psi |
| คุณภาพอากาศ | Acc. บัญชี to ISO 8573-1 ตามมาตรฐาน ISO 8573-1 |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 เนมา 4x |
| โมดูลเอาต์พุต | P/P (3-15 psi) หรือ I/P (4-20 mA; เป็นทางเลือก 10-50 mA) |
|---|---|
| อุปทานความทนทานต่อแรงดัน | สูงถึง 150 psi โดยไม่มีตัวควบคุมภายนอก |
| การจัดการช็อตและการสั่นสะเทือน | รองรับความถี่การสั่นสะเทือนสูงสุด 2 กรัมและ 500 Hz |
| ช่วงการแยกสัญญาณ | ช่วงแยก 2-, 3- หรือ 4 ทิศทาง |
| การใช้อากาศ | ~ 0.25 SCFM (สถานะคงที่) / สูงถึง 0.31 SCFM (โมดูล I / P) |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| พิมพ์ | Digital Valve Positioner |
| แรงดัน | 20 - 100 psi (1.4 - 7 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ชื่อสินค้า | โกลบวาล์วซีรีส์ Masonelian 21000 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง SVI2 21123121 และแอคชูเอเตอร์ 87/88 |
|---|---|
| รุ่น | 21000 |
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |