| หมายเลขรุ่น | ND7000 |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอยด์อะโนไดซ์เป็นโพลีเมอร์ผสม |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 30VDC |
| สัญญาณเอาต์พุต | 4-20มิลลิแอมป์ |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อหน่วย psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% ช่วงเต็ม |
| อุณหภูมิ | <0.005% /° F ทั่วไป; -40 ° F ถึง 180 ° F (<0.01% /° C) |
| สัญญาณเอาต์พุต | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอยด์อะโนไดซ์เป็นโพลีเมอร์ผสม |
| สภาพ | ใหม่ |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 30VDC |
| น้ําหนัก | 1.8กก. -3.4กก |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| สัญญาณเอาต์พุต | 0 ถึง 10 V, RB = 1 KΩ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สัญญาณเข้า | 0 ถึง 10 V, Ri = 20 KΩ · 0 ถึง 20 MA, Ri = 50 Ω |
| สภาพแวดล้อม | 0 ถึง 50 °C |
| พื้นที่จัดเก็บ | –20 ถึง +70 องศาเซลเซียส |
| หมายเลขรุ่น | ND9000 |
|---|---|
| ประเภทน้ํามัน | 3 |
| แรงดันอุปทาน | 1.4-8บาร์ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว/คู่ |
| หมายเลขรุ่น | ND9000 |
|---|---|
| ประเภทน้ํามัน | 3 |
| แรงดันอุปทาน | 1.4-8บาร์ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว/คู่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ROTORK YTC smart posititioner ytc 3300 series วาล์วควบคุมไฟฟ้าพร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง |
|---|---|
| แบบ | YT-3300 |
| ยี่ห้อ | YTC |
| สัญญาณอินพุต | 4 ถึง 20 mA DC |
| จ่ายแรงดัน | 0.14 ~ 0.7Mpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แวลฟ์ควบคุม samson พร้อมเครื่องตั้งตําแหน่ง 3766,3767 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | XYZ-123 |
| เกี่ยวกับ matrial | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| แรงบิด | 34 ~ 13500Nm |
| Product name | Chinese Globe Control Valve with Masoneilan SVI2-22123121 SVI2-21123111 Valve Positioner and Tissin TS300 TS305 Filter Regulator |
|---|---|
| แบบอย่าง | SVI2-21113111 SVI2-21123121 SVI2-22123121 SVI2-21123111 |
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติกส์ |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |