| ช่วงอุณหภูมิมาตรฐาน | -40° ถึง +85 °C / -40° ถึง +185 °F |
|---|---|
| การหมุนเวียนตามอุณหภูมิ/ความร้อนแบบแห้ง | IEC 60068-2-2 |
| ขีด จำกัด ความชื้น | ตามมาตรฐาน IEC 60068-2-30 |
| การกระทำ | การแสดงเดี่ยว ตรงหรือย้อนกลับ |
| ช่วงการเดินทาง | เชิงเส้น; 5...120 มม. / 0.2...4.7 นิ้ว โรตารี; 30...160 องศา. |
| การรับรอง | เอเท็กซ์, คัตเตอร์ |
|---|---|
| การวินิจฉัย (ฟิชเชอร์ 377) | เลขที่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 150 PSIG |
| ประเภทการติดตั้ง | แอคทูเอเตอร์เมานต์ |
| หมายเลขรุ่น | ST700 |
|---|---|
| การแสดงระดับสูง | โปรแกรมสามปุ่ม เยอรมัน สเปน รัสเซีย อิตาลี ตุรกี จีน ญี่ปุ่น |
| การอนุมัติ | FM CSA ATEX IECEx SAEx INMETRO NEPSI GOST MARINE |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART เวอร์ชั่น 7 พัฒนาแบบดิจิตอล |
| การแสดงพื้นฐาน | โปรแกรมสองปุ่ม ภาษาอังกฤษและรัสเซีย |
| Model Number | Flowserve Logix 520MD digital positioner |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 5 หรือ HART 7 |
| Available Mounting | Sliding-stem Linear; Quarter-turn Rotary Applications |
| สัญญาณอินพุตแบบอะนาล็อก | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| Supply Voltage | 8-30 VDC |
| น้ำหนัก | 2.25 กิโลกรัมถึง 9.9 กิโลกรัมขึ้นอยู่กับตัวแปรรุ่น |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | แอคชูเอเตอร์แบบโรตารี่/เชิงเส้น |
| โปรโตคอล | Hart 5/7, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ° C ถึง +85 ° C (มาตรฐาน); ตัวเลือกลงไปที่ -55 ° C พร้อมใช้งาน |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| Process/Valve Temperature Range | -196°C 至 +450°C 以上 |
|---|---|
| Linearity | ±0.5% To ±2.0% Of Span |
| Mounting | Direct Mount On Linear (stem) Or Rotary (ISO 5211) Actuators |
| Input/Output Connections | Conduit Entries Or Integral Connectors |
| Output Air Pressure | 0 To 100% Of Supply Pressure |
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วไฟฟ้า / นิวเมติก / นิวเมติก |
|---|---|
| ความดันอากาศ | โดยทั่วไป 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 Psig) |
| การอนุมัติพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, FM, CSA (สำหรับรุ่นที่ได้รับการรับรอง) |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196°ซ ถึง+450°ซ |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | DVC2000 |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| ความเข้ากันได้ของแอคชูเอเตอร์ | การแสดงเดี่ยว (สปริงกลับ) และการแสดงสองครั้ง |
|---|---|
| การสอบเทียบ | ปรับสนามได้ (ศูนย์, ช่วง, การกระทำ) |
| ปริมาณการใช้อากาศ (สภาวะคงที่) | ต่ำ โดยทั่วไป < 0.1 SCFM |
| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |