| การติดตั้ง | ติดตั้งโดยตรงบนแอคทูเอเตอร์เชิงเส้น (ก้าน) หรือโรตารี (ISO 5211) |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออุปทานอากาศ | 1/4" NPT (ทั่วไป) |
| วัสดุ (ที่อยู่อาศัย) | อลูมิเนียม สแตนเลส หรือเหล็กหล่อเคลือบ |
| ความดันอากาศ | โดยทั่วไป 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 Psig) |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| การสอบเทียบ | ปรับสนามได้ (ศูนย์, ช่วง, การกระทำ) |
|---|---|
| วัสดุ (ที่อยู่อาศัย) | อลูมิเนียม สแตนเลส หรือเหล็กหล่อเคลือบ |
| ปริมาณการใช้อากาศ (สภาวะคงที่) | ต่ำ โดยทั่วไป < 0.1 SCFM |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196°ซ ถึง +450°ซ |
| สัญญาณอินพุต (ไฟฟ้า-นิวแมติกส์) | 4-20 MA DC (มาตรฐาน) |
| Supply power | 4 to 20mA, Loop powered |
|---|---|
| Electrical connections | PF 1/2,NPT 1/2,M20x1.5 |
| Output Range | 0-7 bar (0- 100 psi) |
| Supply pressure | 1.4 to 7 bar (20 to 100 psi) |
| Pneumatic connections | PT 1/4,NPT 1/4 |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบโครงสร้าง | ตัวกำหนดตำแหน่งแบบดิจิตอลแบบอิเล็กโทรนิวเมติก |
| โหมดการทำงาน | การแสดงเดี่ยวการแสดงสองครั้ง |
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ใดๆ |
| ตัวเลือกการตั้งค่า | ผ่านจอแสดงผลและปุ่มกด |
| เงื่อนไข | ใหม่ต้นฉบับ |
|---|---|
| ประเทศต้นกำเนิด | จีนหรือเยอรมัน |
| พลัง | ไฟฟ้า |
| โครงสร้าง | การควบคุมแบบรวม |
| ขนาดพอร์ต | ปรับแต่ง |
| เงื่อนไข | ใหม่ต้นฉบับ |
|---|---|
| ประเทศต้นกำเนิด | จีนหรือเยอรมัน |
| พลัง | ไฟฟ้า |
| โครงสร้าง | การควบคุมแบบรวม |
| ขนาดพอร์ต | ปรับแต่ง |
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| การอนุมัติ | มีให้สำหรับ Hart, Profibus-PA และ Foundation Fieldbus Networks |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40…176 °F (-40…80 °C) |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| การผ่าตัดนิวเมติก | การแสดงเดี่ยว / การแสดงคู่ |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |