| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | DN15 ~ DN400 |
| แรงดันที่กำหนด | PN16/25/40/63/100 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -196 ° C ถึง 593 ° C |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้นเปิดอย่างรวดเร็ว |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย, 4-20 mA ,10.0 VDC บวกการสูญเสียสาย |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 Ma |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 ถึง 32 VDC @ 20 mA |
| ความต้านทานที่มีประสิทธิภาพ | 500 Ω @ 20 mA โดยทั่วไป |
| การสื่อสาร | โปรโตคอล HART (Logix 382X- เท่านั้น) |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| สภาพ | ใหม่ |
| แรงบิดเอาต์พุตสูงสุด | 600 นิวตันเมตร |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20℃ ~ +70℃ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| วิธีการติดตั้ง | การติดตั้งวงเล็บหรือหน้าแปลน |
| คลาส ANSI | 150 ถึง 2500 |
|---|---|
| มาตรฐาน วัสดุ | เหล็กหล่อ เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม Monel |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ซีลปลั๊กที่นั่ง | ซีลโลหะ/ซีลอ่อน/ซีลโลหะประสิทธิภาพสูง |
| ขนาด | 1/2 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -320 ถึง +842 °F (-196 ถึง +450 °C) |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ขนาด | 1/2 |
| เสื้อทำความร้อน | ชั้น 150 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอยด์อะโนไดซ์เป็นโพลีเมอร์ผสม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1.8กก. -3.4กก |
| ความดันอุปทาน | 1.4-8 บาร์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20มิลลิแอมป์ |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 30VDC |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง ไม่ปลอดภัย/โรตารีและเชิงเส้น |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |