| ตัวกระตุ้น | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติก (มาตรฐาน) |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | เอทิลีนการแยกอากาศ LNG เหลว |
| พลัง | นิวเมติกส์ |
| สื่อที่ใช้บังคับ | น้ำน้ำมันก๊าซเหลว ฯลฯ |
| แอคทูเอเตอร์ที่เกี่ยวข้อง | แอคชูเอเตอร์การเคลื่อนไหวแบบเดี่ยวและสองครั้ง |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| ระบบการสื่อสาร | การสื่อสาร SFN (รุ่น AVP300/301/302)/HART6 (รุ่น AVP302) |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4-20 mA DC (การส่งกำลังเคลื่อนที่) |
| ป้องกันฟ้าผ่า | ค่าสูงสุดของแรงดันไฟกระชาก: 12 kV/ค่าสูงสุดของแรงดันไฟกระชาก: 1000 A |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| การทำงานของนิวแมติก | ละครเดี่ยวละครคู่ |
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| ตั้งจุด | 4 ถึง 20 Ma |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| ขนาดวาล์ว | DN 15-DN 100 |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ความดันอุปทาน | 0.05-16 บาร์ |
| ความยาว | 130-350 มม. |
| ความสูง H1 | 335-540 มม. |
| ชื่อสินค้า | Masoneilan Digital Valve Positioner |
|---|---|
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน; การวินิจฉัยขั้นสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| ลักษณะ | เทคโนโลยีการตรวจจับตําแหน่งที่ไม่ติดต่อง่าย ง่ายและแม่นยํา |
| Communication Platform | HART |
|---|---|
| Type | Digital Valve Positioner |
| Supply pressure | 20 - 100 Psi (1.4 – 7 Bar) |
| Warranty | 1 Year |
| Shell material | Industrial Aluminum Housing |
| เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล | 4 - 20 มิลลิแอมป์ (ฮาร์ต) |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| ระยะอุณหภูมิ | -320 ถึง +842 °F (-196 ถึง +450 °C) |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3241 |
| เสื้อทำความร้อน | ชั้น 150 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |