| ความดันแหล่งอากาศ | 0.2~0.8เมกะปาสคาล |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -30°C~+70°C (มาตรฐาน) |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ข้อผิดพลาดพื้นฐาน | ≤± 1% |
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
| แหล่งจ่ายไฟ | ลูปขับเคลื่อนจากสัญญาณควบคุม 4-20mA |
|---|---|
| โหลดแรงดันไฟฟ้า | 11.0 VDC ที่ 20 mA DC / 10.0 VDC ที่ 4 mA DC |
| การแสดงประเภท | เดี่ยวหรือสองเท่า |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือไนโตรเจน |
| การสื่อสารแบบดิจิทัล | ฮาร์ท 7 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง/กล่องไม้ที่ไม่ใช่การอิง |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | FOXBORO |
| หมายเลขรุ่น | Foxboro SRD991 |
| เอกสาร | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| ชื่อสินค้า | Westlock Rotary Position Monitors Limit Switch 2200 Series และ 2600 Series สำหรับวาล์ว Fisher EZ |
|---|---|
| แบบอย่าง | 2600& 2200 |
| Temp. อุณหภูมิ Range แนว | -30°C ถึง +85°C |
| ยี่ห้อ | เวสล็อค |
| เพลาและฮาร์ดแวร์ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
| Warranty | one year |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| เกี่ยวกับ matrial | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| ความไว | ± 0.2% fs |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย 4-20 mA 10.0 ถึง 30.0 VDC |
| วัสดุร่างกาย | สแตนเลสเหล็กคาร์บอนเหล็กหล่อ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| ประเภทวาล์ว | ส่วนวาล์วควบคุม |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
| brand name | Fisher |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200, DVC2000, 3582, 3610, 3570 |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
|---|---|
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| ประเภทการติดตั้ง | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |