| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อแบบปนูเมติก | 0.25 นิ้ว 18 NPT G 1/4 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
| ช่วงจังหวะ | 8...260 มม |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| ระยะอุณหภูมิ | -320 ถึง +842 °F (-196 ถึง +450 °C) |
|---|---|
| มาตรฐาน วัสดุ | เหล็กหล่อ เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม Monel |
| ความดันระดับ | คลาส 125 ถึง 300 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| คลาส ANSI | 150 ถึง 2500 |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | มีไฟฟ้า |
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ต้นฉบับ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องวางตําแหน่งวาล์ว |
| คลังสินค้า | ในสต็อก |
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว, ตัวกระตุ้นนิวแมติก, ตัววาล์ว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ขึ้นอยู่กับความต้องการ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| พลัง | ไฟฟ้า |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| สื่อที่ใช้บังคับ | น้ำ /อากาศ /ก๊าซ /น้ำมัน /ไอน้ำ |
| ชื่อสินค้า | Rotork IQ Series อัจฉริยะไฟฟ้าอัจฉริยะ |
| ชื่อสินค้า | Flowserve 520MD Digital Valve Positioner |
|---|---|
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 3.5 กก |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| เงื่อนไข | ใหม่ต้นฉบับ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องวางตําแหน่งวาล์ว |
| คลังสินค้า | ในสต็อก |
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว, ตัวกระตุ้นนิวแมติก, ตัววาล์ว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ขึ้นอยู่กับความต้องการ |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| สภาพ | ใหม่ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |