| ความแม่นยำ | สูง |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66/IP67 (กันฝุ่นและกันน้ำ) |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งแบบ Ntegral หรือระยะไกล (เข้ากันได้กับมาตรฐาน IEC/NAMUR) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC (ขั้นต่ำ 9.5V สำหรับการควบคุมแบบอะนาล็อก 10V สำหรับ HART) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ถึง +60°C, -10 ถึง +60°C, -10 ถึง +60°C |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง Flowserve ดั้งเดิม UAS Logix 3200 MD ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วนิวเมติกแบบดิจิตอลพร้อมสต็อ |
|---|---|
| รุ่น | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| Type | Digital valve positioner |
|---|---|
| Storage Temperature Limits | -58°F to 200°F (-50°C to 93°C) |
| Relative Humidity | 10 to 90% non-condensing |
| Supply Pressure Effect | 0.05% per psi |
| Valve type | Ball valve, butterfly valve, Check valve, Gate valve, globe valve, Diaphragm valve |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| การวินิจฉัย | การเดินทาง, ความดัน, การตรวจสอบอุปทาน |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอย |
| แรงดันเอาท์พุท | 0 - 100% ของแรงดันอุปทาน |
| บูสเตอร์แบบบูรณาการ | เป็นทางเลือก (สำหรับแอปพลิเคชันความเร็วสูง) |
| การรับรองพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, เอฟเอ็ม |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติอุณหภูมิกลางอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิสูงอื่น ๆ |
|---|---|
| สื่อ | แก๊ส |
| ช่วงแรงดันการทำงาน | ปรับแต่ง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัย |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ชื่อสินค้า | Fisher DVC2000 Valve Positioner และ China Pneumatic Control Valve |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |