| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วนิวเมติกด้วยไฟฟ้า |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| หมายเลขรุ่น | SVI1000 |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| Communication Platform | HART |
|---|---|
| Type | Digital Valve Positioner |
| Supply pressure | 20 - 100 Psi (1.4 – 7 Bar) |
| Warranty | 1 Year |
| Shell material | Industrial Aluminum Housing |
| min./ max.current | min./ max.current |
|---|---|
| การใช้อากาศ | sup = 1.4 ~ 6 บาร์ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| วัสดุร่างกาย | อลูมิเนียม |
| แรงดันอากาศ | 1.4 - 7.0 บาร์ (20 - 100 psi) |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Neles ND7000 ตัวควบคุมวาล์วอัจฉริยะ |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| เครื่องประดับ | โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| พลัง | 0.2-2.2KW |
| การออกแบบตัวถัง | แบบสั้น |
| ช่วงการควบคุม | 0-100% |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| ซัพพลายมีเดีย | ก๊าซน้ํามันอากาศ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
| น้ำหนักเดียว | 3กก |
| ชนิดย่อย | ดิจิทัล |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |