| การติดตั้ง | ติดตั้งโดยตรงบนแอคทูเอเตอร์เชิงเส้น (ก้าน) หรือโรตารี (ISO 5211) |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออุปทานอากาศ | 1/4" NPT (ทั่วไป) |
| วัสดุ (ที่อยู่อาศัย) | อลูมิเนียม สแตนเลส หรือเหล็กหล่อเคลือบ |
| ความดันอากาศ | โดยทั่วไป 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 Psig) |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
|---|---|
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.3% |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ลักษณะ | Neles วาล์วควบคุม Neles Positioner |
| สื่อ | แก๊ส |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ความไว | ≤0.1 % |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท® |
|---|---|
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 40 V, ขีดจำกัดกระแสไฟภายใน 40 มิลลิแอมป์ |
| หมายเลขรุ่น | 3730 |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ความเข้ากันได้ | GULDE ซีรีส์เต็มและแอคชูเอเตอร์อื่นๆ ตรงตามมาตรฐาน IEC/VDI/NAMUR |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | มาตรฐาน DC 4-20 mA ขั้นต่ำ 8.5V (อนาล็อก) / 9.0V (HART) |
| การกระทำเอาท์พุต | 0.5 ถึง 7 บาร์ จ่ายครั้งเดียวถึง 95% |
| แอร์ซัพพลาย | สูงสุด 7 บาร์ ต้องใช้อากาศแห้งที่สะอาดตามมาตรฐาน ISA 7.0.01 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 85 °C, LCD อาจทำงานต่ำกว่า -20 °C |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมจีนกับ Neles วาล์ว Positioner NDX Mesto และปนามาติก actuator |
|---|---|
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง Flowserve ดั้งเดิม UAS Logix 3200 MD ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วนิวเมติกแบบดิจิตอลพร้อมสต็อ |
|---|---|
| รุ่น | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เงินเปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| Type | Digital valve positioner |
|---|---|
| Storage Temperature Limits | -58°F to 200°F (-50°C to 93°C) |
| Relative Humidity | 10 to 90% non-condensing |
| Supply Pressure Effect | 0.05% per psi |
| Valve type | Ball valve, butterfly valve, Check valve, Gate valve, globe valve, Diaphragm valve |