| ชื่อสินค้า | โรเตอร์ YTC สมาร์ท electro PNEUMATIC Positioner YT-3300 YT-3350 วาล์ว Positioner ควบคุมวาล์ว Positio |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ROTORK YTC |
| แบบอย่าง | YT-3300 YT-3350 |
| บ่า, เมนวาล์ว | CTFE, เวสเปล เอสพี21 |
| ฝากระโปรงหลัง, ตัวถัง | ทองเหลือง สแตนเลส 303 สแตนเลส 316 |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง Flowserve ดั้งเดิม UAS Logix 3200 MD ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วนิวเมติกแบบดิจิตอลพร้อมสต็อ |
|---|---|
| รุ่น | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เงินเปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| Type | Digital valve positioner |
|---|---|
| Storage Temperature Limits | -58°F to 200°F (-50°C to 93°C) |
| Relative Humidity | 10 to 90% non-condensing |
| Supply Pressure Effect | 0.05% per psi |
| Valve type | Ball valve, butterfly valve, Check valve, Gate valve, globe valve, Diaphragm valve |
| ประเภทสินค้า | เครื่องวางตําแหน่งวาล์ว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรมปิโตรเคมีพลังงานความร้อน |
| การสื่อสาร | การตอบสนองสัญญาณอะนาล็อก |
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa |
| การป้องกัน | ชนิดป้องกันการระเบิด |
| แบบ | spirax sarco SP7-10, SP7-11 และ SP7-12 ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วอัจฉริยะพร้อมวาล์วควบคุม EZ |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | 2 สาย |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ~ 20 mA DC |
| ยี่ห้อ | spirax sarco |
| รถบัส/เซ็นเซอร์ | เครื่องส่งสัญญาณ 4-20 mA |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | topworx pd series smart valve positioner |
|---|---|
| สัญญาณเตือนที่กำหนดค่าได้ | (PD100) ไม่; (PD200) ใช่ |
| แรงดันอากาศ | 2.8 ถึง 8 บาร์ (40 ถึง 116 psi) |
| แอคทูเอเตอร์ | โรตารี่และเชิงเส้น, เดี่ยวและคู่, โดยตรง (DA) & ย้อนกลับ (RA) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ° C ถึง +65 ° C (-40 ° F ถึง +149 ° F) |
| ชื่อสินค้า | Flowserve 520MD Digital Valve Positioner |
|---|---|
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 3.5 กก |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| เกี่ยวกับ matrial | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| ความไว | ± 0.2% fs |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย 4-20 mA 10.0 ถึง 30.0 VDC |
| วัสดุร่างกาย | สแตนเลสเหล็กคาร์บอนเหล็กหล่อ |