| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | topworx pd series smart valve positioner |
|---|---|
| สัญญาณเตือนที่กำหนดค่าได้ | (PD100) ไม่; (PD200) ใช่ |
| แรงดันอากาศ | 2.8 ถึง 8 บาร์ (40 ถึง 116 psi) |
| แอคทูเอเตอร์ | โรตารี่และเชิงเส้น, เดี่ยวและคู่, โดยตรง (DA) & ย้อนกลับ (RA) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ° C ถึง +65 ° C (-40 ° F ถึง +149 ° F) |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมกรงที่สมดุลของจีน |
|---|---|
| แรงดันที่กำหนด | PN16/25/40/63/100 |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้นเปิดอย่างรวดเร็ว |
| ระดับการรั่วไหล | ANSI B16.104: IV, V, VI |
| วัสดุตัววาล์ว | เหล็กคาร์บอน |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| เคส/ฝาครอบ | อลูมิเนียมทองแดงและโครเมตต่ำ, ASTM A360 |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| สื่อ | แก๊ส |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.3% |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
| ความไว | ≤0.1 % |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| สื่อ | แก๊ส |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| Advanced Self‑Diagnostics | Continuous monitoring of valve deviation, supply pressure, and internal health |
|---|---|
| Operating Temperature | –40 °C to +85 °C |
| Housing Material | Aluminum alloy with corrosion‑resistant coating |
| Wide Supply Pressure Range | 20–100 psi (1.4–6.9 bar) for versatile actuator compatibility |
| Explosion‑Proof Rating | Class I Div 1 (NEC), ATEX Zone 1 |