| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| ความดันแหล่งอากาศ | 0.2~0.8เมกะปาสคาล |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -30°C~+70°C (มาตรฐาน) |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ข้อผิดพลาดพื้นฐาน | ≤± 1% |
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมทองแดงโครมต่ำ (ASTM A360) |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4x |
| น้ำหนัก | 2 กก. (4.5 ปอนด์) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า/สัญญาณ | 3.2-24 มิลลิแอมป์; การปฏิบัติตามข้อกำหนด: 9 VDC ที่ 20 mA, 11 VDC ที่ 4 mA |
| เอาต์พุตเสริม | โซลิดสเตตสวิตช์สองตัว (1A/30 VDC); ตำแหน่ง 4-20 mA ส่งสัญญาณซ้ำ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมทองแดงโครมต่ำ (ASTM A360) |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4x |
| น้ำหนัก | 2 กก. (4.5 ปอนด์) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า/สัญญาณ | 3.2-24 มิลลิแอมป์; การปฏิบัติตามข้อกำหนด: 9 VDC ที่ 20 mA, 11 VDC ที่ 4 mA |
| เอาต์พุตเสริม | โซลิดสเตตสวิตช์สองตัว (1A/30 VDC); ตำแหน่ง 4-20 mA ส่งสัญญาณซ้ำ |
| แหล่งจ่ายไฟ | ลูปขับเคลื่อนจากสัญญาณควบคุม 4-20mA |
|---|---|
| โหลดแรงดันไฟฟ้า | 11.0 VDC ที่ 20 mA DC / 10.0 VDC ที่ 4 mA DC |
| การแสดงประเภท | เดี่ยวหรือสองเท่า |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือไนโตรเจน |
| การสื่อสารแบบดิจิทัล | ฮาร์ท 7 |
| ความต้านทานอินพุต | 400 วัตต์สูงสุด/20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| หน่วยงานอนุมัติ | CCC ปลอดภัยจากภายใน |
| น้ำหนัก | 1.7กก.(3.7ปอนด์) |
| ลักษณะการสั่นสะเทือน2G ที่ 5 ถึง 400 Hz | 2G ที่ 5 ถึง 400 เฮิรตซ์ |
| ป้อนข้อมูล | การสื่อสาร HART 4 ถึง 20 mA |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย, 4-20 mA ,10.0 VDC บวกการสูญเสียสาย |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 Ma |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 ถึง 32 VDC @ 20 mA |
| ความต้านทานที่มีประสิทธิภาพ | 500 Ω @ 20 mA โดยทั่วไป |
| การสื่อสาร | โปรโตคอล HART (Logix 382X- เท่านั้น) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| โปรโตคอลสัญญาณอินพุต | สัญญาณควบคุมอนาล็อก DC 4-20 mA |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 8-30 VDC (ทั่วไป 24 VDC) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (มาตรฐาน -20°C ถึง 80°C) |
| ประเภทการติดตั้ง | ตัวกระตุ้นนิวแมติกเชิงเส้นหรือแบบหมุนควอเตอร์ |
| ตัวเลือกข้อเสนอแนะ | การตอบสนองตำแหน่ง 4-20 mA (มีใน 3200MD-0G-00) |