| ซัพพลายมีเดีย | ก๊าซน้ํามันอากาศ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
| น้ำหนักเดียว | 3กก |
| ชนิดย่อย | ดิจิทัล |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| ขนาด | 1/4 NPT |
|---|---|
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| ช่วงทำงาน | -10 ถึง +114% |
| แรงดันไฟฟ้า | 24VDC |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามที่กำหนด |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบโครงสร้าง | ตัวกำหนดตำแหน่งแบบดิจิตอลแบบอิเล็กโทรนิวเมติก |
| โหมดการทำงาน | การแสดงเดี่ยวการแสดงสองครั้ง |
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ใดๆ |
| ตัวเลือกการตั้งค่า | ผ่านจอแสดงผลและปุ่มกด |
| ประเภทวาล์ว | ส่วนวาล์วควบคุม |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
| brand name | Fisher |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200, DVC2000, 3582, 3610, 3570 |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ 20-90 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การทำงานของนิวแมติก | ละครเดี่ยวละครคู่ |
| หมายเลขรุ่น | SRI990 |
| เชิงเส้น | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
| Input signal | 4~20mA DC |
|---|---|
| Air supply interface | P(NPT) 1/4 |
| Protection rating | IP66 |
| Air consumption | Less than 2.5 LPM (Supply pressure = 0.14 MPa) |
| Input pressure range | 0.14-0.7 MPa |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 7 มากกว่า 4-20mA |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยตำแหน่ง / การวินิจฉัยขั้นสูง / การวินิจฉัยวาล์วออนไลน์ |
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอะลูมิเนียมไร้ทองแดง/ตัวเรือนเสริม 316SS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55°C ถึง +85°C |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยว, ไม่ปลอดภัย / โรตารีและเชิงเส้น |