| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC (ขั้นต่ำ 9.5V สำหรับการควบคุมแบบอะนาล็อก 10V สำหรับ HART) |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40 ° C ถึง 85 ° C (-40 ° F ถึง 185 ° F) มาตรฐาน; มีตัวเลือกเพิ่มเติม |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ (มาตรฐาน) หรือตัวเรือนสแตนเลส (อุปกรณ์เสริม) |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
| ความแม่นยำ | ± 0.50% ของช่วงเอาท์พุท (เชิงเส้นอิสระ) |
| ตัวกระตุ้น | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติก (มาตรฐาน) |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | เอทิลีนการแยกอากาศ LNG เหลว |
| พลัง | นิวเมติกส์ |
| สื่อที่ใช้บังคับ | น้ำน้ำมันก๊าซเหลว ฯลฯ |
| พิมพ์ | วาล์วควบคุมลูกโลกที่นั่งเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดที่กำหนด | DN32~600 (1 1/4"~24") |
| ระดับความดัน | คลาส 150~2500, PN16~420 |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลน SW, BW |
| ชนิดหน้าแปลน | FF, RF, RJ, TG, MFM |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA |
|---|---|
| แรงดัน | 1.4-7 บาร์ |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.036 Nm³/ชม. ที่ 400 kPa |
| การเชื่อมต่อการให้อาหาร | 1/4 "NPT |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | 1/2"NPTF |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | ญี่ปุ่น |
| แอร์ | 0.082 ถึง 0.637 nm3/h @ 4.1 บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -52 ° C ถึง 85 ° C (-61.6 ° F ถึง 185 ° F) |
| วัสดุ | อลูมิเนียมฟรีทองแดงสแตนเลส |
| การทำซ้ำ | ≤0.25% |
| ฝาครอบอากาศ | 30.6 ลูกบาศก์เมตร/ชม. ที่ 4.1 บาร์ (18 SCFM ที่ 60 psi) |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทานภายใน | 500Q(กระแสตรง 20mA) |
| ช่วงความดันอากาศเข้า | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| ช่วงการเดินทาง | 10~150 มม. (จังหวะตรง), 0~90°C (จังหวะเชิงมุม |
| ขนาดการเชื่อมต่อทางอากาศ | PT1/4, NPT1/4, G1/4 |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
|---|---|
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| สื่อ | อากาศ |
|---|---|
| ขีดจำกัดอุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 82℃ |
| รูปแบบสินค้า | ใหม่ |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | กระแสคงที่ DC 4-20 MA |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ข้อต่อท่อ NPT 1/2-14 |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |