| ชื่อสินค้า | Westlock Rotary Position Monitors Limit Switch 2200 Series และ 2600 Series สำหรับวาล์ว Fisher EZ |
|---|---|
| แบบอย่าง | 2600& 2200 |
| Temp. อุณหภูมิ Range แนว | -30°C ถึง +85°C |
| ยี่ห้อ | เวสล็อค |
| เพลาและฮาร์ดแวร์ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| การสื่อสาร | ปราศจาก |
| รักษาการ | การแสดงเดี่ยวหรือการแสดงคู่ |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3767 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วบอลนิวเมติกพร้อมชุดอุปกรณ์ควบคุมตำแหน่งอัจฉริยะ Tissin TS800/TS805 Series ดั้งเดิมจากเกาหลี และ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ทิสซิน |
| รุ่น | TS800 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ขนาดวาล์ว | DN 15-DN 100 |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ความดันอุปทาน | 0.05-16 บาร์ |
| ความยาว | 130-350 มม. |
| ความสูง H1 | 335-540 มม. |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
|---|---|
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทวาล์ว | ไดอะแฟรมวาล์ว |
| Process/Valve Temperature Range | -196°C 至 +450°C 以上 |
|---|---|
| Linearity | ±0.5% To ±2.0% Of Span |
| Mounting | Direct Mount On Linear (stem) Or Rotary (ISO 5211) Actuators |
| Input/Output Connections | Conduit Entries Or Integral Connectors |
| Output Air Pressure | 0 To 100% Of Supply Pressure |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| แรงดันสูงสุด | 6 บาร์ 90 psi |
| สื่อ | ของเหลวเคมี |
|---|---|
| ประเภทร่างกาย | บอลวาล์วแบ่งส่วนประหลาด |
| ขนาดร่างกาย | 1"(25A)~12"(300A) |
| การจัดอันดับร่างกาย | ANSI คลาส 150~600, JIS 10K~40K |
| อุณหภูมิของเหลว | -45~+400°ซ |
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อมต่อ |
|---|---|
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| ฮิสเทรีซิส | 0.2% |
| กว้างนาม | 2.5 |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |