| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
|---|---|
| สื่อปฏิบัติการ | อากาศ/ก๊าซ/ของเหลว |
| ลักษณะร่างกาย | 2 ทาง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |
| 24424180 | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เงินเปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | การจำแนกประเภทพื้นที่ |
| โหลดอิมพีแดนซ์ | Max. สูงสุด 6.3 V (corresponding To 315 Ω At 20 MA) 6.3 V (ตรงกับ 315 Ω ที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3725 ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ระดับการป้องกัน | IP 66 |
| ชิ้นส่วนภายนอก | สแตนเลส 1.4571 และ 1.4301 |
| น้ําหนัก | Approx. ประมาณ 0.5 Kg 0.5 กก |
| ความไว | ≤0.1 % |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
| สื่อ | แก๊ส |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 มิลลิแอมป์ |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| ลักษณะ | Neles วาล์วควบคุม Neles Positioner |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| พลัง | นิวเมติก |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ชนิดย่อย | ดิจิทัล |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| วิธีการจัดส่ง | ดีเอชแอล |
| ข้อเสนอแนะ | พร้อมคำติชม |
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |