| ประเภทร่างกาย | ขนาดเจาะเต็ม, ขนาดเจาะลดลง, ขนาดวาล์วแบบ Jacketed |
|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 1/2"(15A)~16"(400A), 4"*3"~18"*16", 1/2"*1"~12"*10" |
| การจัดอันดับร่างกาย | 150#~600#, 10K~40K |
| อุณหภูมิของเหลว | -45~+600°ซ |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน(RF) |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
| ความแม่นยำ | ± 0.50% ของช่วงเอาท์พุท (เชิงเส้นอิสระ) |
| การเปิด | สูงสุด 10:1 (5:1 สำหรับช่วง 1) |
| สื่อ | แก๊ส |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอยด์อะโนไดซ์เป็นโพลีเมอร์ผสม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1.8กก. -3.4กก |
| ความดันอุปทาน | 1.4-8 บาร์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20มิลลิแอมป์ |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 30VDC |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง + กล่องไม้ + การป้องกัน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 45-60 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 หน่วยต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | DN15 ~ DN400 |
| แรงดันที่กำหนด | PN16/25/40/63/100 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -196 ° C ถึง 593 ° C |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้นเปิดอย่างรวดเร็ว |
| น้ำหนัก | 2.25 กิโลกรัมถึง 9.9 กิโลกรัมขึ้นอยู่กับตัวแปรรุ่น |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | แอคชูเอเตอร์แบบโรตารี่/เชิงเส้น |
| โปรโตคอล | Hart 5/7, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ° C ถึง +85 ° C (มาตรฐาน); ตัวเลือกลงไปที่ -55 ° C พร้อมใช้งาน |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |