| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| สภาพ | ใหม่ |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| เสื้อทำความร้อน | ชั้น 150 |
|---|---|
| ซีลปลั๊กที่นั่ง | ซีลโลหะ/ซีลอ่อน/ซีลโลหะประสิทธิภาพสูง |
| ชื่อสินค้า | LTR 43 วาล์วควบคุมไฟฟ้า |
| สินค้า | วาล์วควบคุม |
| มาตรฐาน วัสดุ | เหล็กหล่อ เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม Monel |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 44-11 |
|---|---|
| ซีลปลั๊กที่นั่ง | ซีลโลหะ/ซีลอ่อน/ซีลโลหะประสิทธิภาพสูง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| คลาส ANSI | 150 ถึง 2500 |
| ความดันระดับ | คลาส 125 ถึง 300 |
| Product name | China Pneumatic Bellows Control Valve |
|---|---|
| Nominal diameter | DN15 ~ DN300 |
| Nominal pressure | PN16/25/40/63/100 |
| Operating temperature | -45℃~ 350℃ |
| Valve body material | Cast steel, chromium-molybdenum steel, stainless steel |
| ความไว | ≤0.1 % |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลัง | นิวเมติก |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| ชื่อสินค้า | Westlock Rotary Position Monitors Limit Switch 2200 Series และ 2600 Series สำหรับวาล์ว Fisher EZ |
|---|---|
| แบบอย่าง | 2600& 2200 |
| Temp. อุณหภูมิ Range แนว | -30°C ถึง +85°C |
| ยี่ห้อ | เวสล็อค |
| เพลาและฮาร์ดแวร์ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| การสื่อสาร | ปราศจาก |
| รักษาการ | การแสดงเดี่ยวหรือการแสดงคู่ |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3767 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วบอลนิวเมติกพร้อมชุดอุปกรณ์ควบคุมตำแหน่งอัจฉริยะ Tissin TS800/TS805 Series ดั้งเดิมจากเกาหลี และ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ทิสซิน |
| รุ่น | TS800 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |