| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | กันระเบิด ปลอดภัยจากภายใน FISCO ประเภท N ป้องกันไฟ ไม่เผาไหม้ สําหรับ FM |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| คลาส ANSI | 150 ถึง 2500 |
|---|---|
| มาตรฐาน วัสดุ | เหล็กหล่อ เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม Monel |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ซีลปลั๊กที่นั่ง | ซีลโลหะ/ซีลอ่อน/ซีลโลหะประสิทธิภาพสูง |
| ขนาด | 1/2 |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
|---|---|
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -320 ถึง +842 °F (-196 ถึง +450 °C) |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ขนาด | 1/2 |
| เสื้อทำความร้อน | ชั้น 150 |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| การสื่อสาร | มูลนิธิฟิลด์บัส (ITK 5.1) |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | ขับเคลื่อนด้วยบัส 9-32 V DC |
| ประเภทแอคชูเอเตอร์ | การแสดงเดี่ยว / การแสดงสองครั้ง เชิงเส้น / หมุน |
| ช่วงจังหวะ | 3-130 มม. (เชิงเส้น) / 30-100° (แบบหมุน) |
| แอร์ซัพพลาย | 30-150 psig (2-10 บาร์) |
| ชื่อสินค้า | Neles ND7000 Series Intelligent Valve Controller |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20ma เล็กน้อย |
|---|---|
| แรงดันอากาศสูงสุด | 7bar g |
| แรงดันอากาศขั้นต่ำ | 1.4bar g |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ° C - 80 ° C |
| สัญญาณอินพุตขั้นต่ำ (ลูป - ขับเคลื่อน) | 3.6mA |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| การอนุมัติ | มีให้สำหรับ Hart, Profibus-PA และ Foundation Fieldbus Networks |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |