| ยี่ห้อ | ตูริน |
|---|---|
| แบบ | TKB2670-20KG-1721mm |
| payload | 20 กิโลกรัม |
| การเข้าถึง | 1721 มม. |
| แกน | 6 แกน |
| ยี่ห้อ | ตูริน |
|---|---|
| แบบ | STW030-3KG-500/600mm |
| แกน | 4 แกน |
| payload | 3 กก |
| การเข้าถึง | 500/600 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 6.5 - 22V |
|---|---|
| น้ำหนักบรรทุกพอดีกองทัพ | 2 กก. (4.4 ปอนด์) |
| การบริโภคในปัจจุบัน | 70 - 600 mA |
| แบบฟอร์มน้ำหนักบรรทุกพอดี | 4 กก (8.8lb) |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | 0 (° C) ~ 60 (° C) |
| เวอร์ชั่นหุ่นยนต์ | IRB 1410 |
|---|---|
| การติด | ชั้นม้า |
| ตัวควบคุม | IRC5 ตู้เดี่ยว IRC5 Compact |
| แหล่งจ่ายสัญญาณในตัว | 12 สัญญาณที่ต้นแขน |
| ระบบจ่ายอากาศในตัว | Max. สูงสุด 8 bar on upper arm 8 บาร์ที่ต้นแขน |
| เวอร์ชั่นหุ่นยนต์ | IRB 4600-60 / 2.05 |
|---|---|
| การเข้าถึง | 2050mm |
| payload | 60Kg |
| โหลดแขน | 20 กิโลกรัม |
| การป้องกัน | มาตรฐาน IP67 |
| ฟังก์ชัน | การเชื่อมการประกอบและการบรรจุอัตโนมัติ |
|---|---|
| การป้องกัน | มาตรฐาน IP67 |
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.04mm |
| การทำซ้ำเส้นทาง | 0.13mm |
| จ่ายแรงดันไฟฟ้า | 200-600V, 50/60 เฮิร์ตซ์ |
| ฟังก์ชัน | การเชื่อมการประกอบและการบรรจุอัตโนมัติ |
|---|---|
| การป้องกัน | มาตรฐาน IP67 |
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.04mm |
| การทำซ้ำเส้นทาง | 0.16mm |
| จ่ายแรงดันไฟฟ้า | 200-600V, 50/60 เฮิร์ตซ์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มือจับหุ่นยนต์ ONrobot SP1 SP3 SP5 มือจับทำงานสำหรับมือจับแบบนิวแมติก UR cobot |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชุน |
| แบบอย่าง | SP1 SP3 SP5 |
| น้ำหนักบรรทุก | 1/3/5กก |
| เวลาออก | 100-1,000 (ขึ้นอยู่กับความเร็วของหุ่นยนต์) |
| มวล | 11 กก. / 24.3 ปอนด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | UR3 |
| Max. แม็กซ์ Payload payload | 3 กก. / 6.6 ปอนด์ |
| ช่วงการเคลื่อนไหว | 500 มม. /19.7 นิ้ว |
| ช่วงข้อต่อ | ± 360 ° |
| เวอร์ชั่นหุ่นยนต์ | IRB 120-3 / 0.6 |
|---|---|
| จำนวนแกน | 6 |
| การติด | ทุกมุม |
| ตัวควบคุม | IRC5 Compact / IRC5 ตู้เดี่ยว |
| ความจุในการจัดการ (กก.) | 3KG |