| ประเภท | MOTOMAN AR900 |
|---|---|
| payload | 7kg |
| การเข้าถึงแนวนอน | 927 มม |
| การเข้าถึงในแนวตั้ง | 1693 มม |
| ตัวควบคุม | YRC1000 |
| ประเภท | โมโตแมน GP12 |
|---|---|
| payload | 12kg |
| การเข้าถึงแนวนอน | 1440mm |
| การเข้าถึงในแนวตั้ง | 2511 มม |
| ตัวควบคุม | YRC1000 |
| ประเภท | MOTOMAN GP50 |
|---|---|
| payload | 50 KG |
| การเข้าถึงแนวนอน | 2061 มม |
| การเข้าถึงในแนวตั้ง | 3578 มม |
| ตัวควบคุม | YRC1000 |
| จำนวนแกน | 6 |
|---|---|
| เวอร์ชั่นหุ่นยนต์ | IRB 1410 |
| การติด | ชั้น |
| ตัวควบคุม | IRC5 ตู้เดี่ยว / IRC5 ขนาดกะทัดรัด |
| การเข้าถึง (ม.) | 1.44 |
| แขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรม GP12 YASKAWA พร้อมตัวควบคุมหุ่นยนต์อุตสาหกรรม YRC1000 สำหรับการเชื่อมแบบไม่ใช้ | แขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรมอเนกประสงค์ความเร็วสูง GP12 |
|---|---|
| แบบ | GP12 |
| ใบสมัคร | การประกอบการขนถ่ายวัสดุ |
| การเข้าถึงแนวนอนสูงสุด | 1440mm |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 12kg |
| ชื่อ | ABB IRB6700 6 แกนประกอบแขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรมขัดหยิบเชื่อมหุ่นยนต์เชื่อมและน้ำหนักบรรทุก 155 กก. ถึง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ประกอบ / ขัด / หยิบ / เชื่อม |
| payload | 155KG |
| การเข้าถึง | 2850mm |
| จำนวนแกน | 6 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | GP7 และ GP8 พร้อมแขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรม 6 แกน |
|---|---|
| แบบอย่าง | GP7/GP8 |
| แอปพลิเคชัน | การประกอบ, การจัดการวัสดุ, |
| การเข้าถึงสูงสุด | 927มม./727มม |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 7กก./8กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรม YASKAWA GP20 |
|---|---|
| แบบ | GP20 |
| ใบสมัคร | การจัดการและการใช้งานทั่วไป |
| การเข้าถึงสูงสุด | 3124 มม |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 20 กิโลกรัม |
| ชื่อ | ABB IRB6700 6 แกนประกอบแขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรมขัดหยิบเชื่อมหุ่นยนต์เชื่อมและน้ำหนักบรรทุก 150 กก. ถึง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ประกอบ / ขัด / หยิบ / เชื่อม |
| payload | 150KG |
| การเข้าถึง | 3200mm |
| จำนวนแกน | 6 |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | ร้านขายวัสดุก่อสร้าง ร้านซ่อมเครื่องจักร โรงงานผลิต โรงพิมพ์ งานก่อสร้าง พลังงานและเหมืองแร่ บริษัทโ |
|---|---|
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 2385 |
| ที่ตั้งโชว์รูม | ไม่มี |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ที่ให้ไว้ |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |