| ยี่ห้อ | Fanuc |
|---|---|
| แบบ | LR Mate 200iD |
| แกนควบคุม | 6 |
| Max. สูงสุด payload at wrist น้ำหนักบรรทุกที่ข้อมือ | 7kg |
| ช่วงการเคลื่อนไหว (X, Y) | 717mm, 1274mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| บริการหลังการขาย | การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบรม, บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนาม, การสนับสนุนด้านเทคนิค |
| ชื่อสินค้า | แขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรมและแขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรมเดลต้า |
| รอยพระบาท | 1050 มม. x 1050 มม |
| จำนวนแกน | 6 |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| รอยพระบาท | 320 มม. x 320 มม |
| จำนวนแกน | 6 |
| การเข้าถึงสูงสุด | 901.5 มม |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 6 กิโลกรัม |
| แบบ | RS010N-A |
|---|---|
| การติด | พื้น, เพดาน |
| ชื่อสินค้า | หุ่นยนต์อุตสาหกรรมเครื่องโลหะน้ำหนักบรรทุก 10 กก. ถึง 1450 มม. RS010N แขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรมสำหรับคาว |
| ชนิด | หุ่นยนต์ก้อง |
| การติดตั้ง | การติดตั้งบนพื้นหรือเพดาน |
| ชื่อสินค้า | หุ่นยนต์แท่นวางสินค้าหุ่นยนต์เคลื่อนย้ายวัสดุและกำจัดหุ่นยนต์ CX165L หุ่นยนต์แขนกลอุตสาหกรรมสำหรับคา |
|---|---|
| ชนิด | หุ่นยนต์ก้อง |
| แบบ | CX165L-BC02 |
| แกน | 6 |
| payload | 165kg |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Universal Robot UR 3e พร้อมน้ำหนักบรรทุก 3KG แขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรม 6 แกนเป็น Cobot สำหรับการประกอบเค |
|---|---|
| การเข้าถึง | 500mm |
| payload | 3KG |
| น้ำหนัก | 11.2Kg |
| ประเภท | UR 3e |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรมอัตโนมัติ 6 แกนคุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพหุ่นยนต์ทำงานร่วมกัน TM5 |
|---|---|
| การเข้าถึง | 700mm |
| payload | 6kg |
| น้ำหนัก | 22.1 กก |
| ความเร็วทั่วไป | 1.1 ม. / วินาที |
| ประเภท | IRB4600-60 / 2.05 |
|---|---|
| การเข้าถึง | 2050mm |
| payload | 60Kg |
| โหลดแขน | 20 กิโลกรัม |
| ความสูง | 1727 มม |
| ประเภท | MOTOMAN AR1440 |
|---|---|
| payload | 12kg |
| การเข้าถึงแนวนอน | 1440mm |
| การเข้าถึงในแนวตั้ง | 2511 มม |
| ตัวควบคุม | YRC1000 |
| ประเภท | MOTOMAN AR2010 |
|---|---|
| payload | 12kg |
| การเข้าถึงแนวนอน | 2010 มม |
| การเข้าถึงในแนวตั้ง | 3649 มม |
| ตัวควบคุม | YRC1000 |