| ยี่ห้อ | คาวาซากิ |
|---|---|
| แบบ | RS007N |
| แกน | 6 แกน |
| payload | 7 กิโลกรัม |
| การเข้าถึง | 730 มม |
| ยี่ห้อ | ไช่ฟู่ |
|---|---|
| แบบ | SF25-K1760 |
| ใบสมัคร | การจัดการ |
| แกน | 4 แกน |
| การติดตั้ง | การติดตั้งภาคพื้นดิน |
| ยี่ห้อ | ไช่ฟู่ |
|---|---|
| แบบ | SF15-K1538 |
| ใบสมัคร | การจัดการ |
| แกน | 4 แกน |
| การติดตั้ง | การติดตั้งภาคพื้นดิน |
| ยี่ห้อ | ไช่ฟู่ |
|---|---|
| แบบ | SF8-K1492 |
| ใบสมัคร | การจัดการ |
| แกน | 4 แกน |
| การติดตั้ง | การติดตั้งภาคพื้นดิน |
| ยี่ห้อ | จาร์ |
|---|---|
| แบบ | QJR6-1 |
| payload | 6 กิโลกรัม |
| การเข้าถึง | 1441 มม. |
| แกน | 6 |
| ยี่ห้อ | จาร์ |
|---|---|
| แบบ | QJR20-1600 |
| payload | 20 กิโลกรัม |
| การเข้าถึง | 1668mm |
| แกน | 6 |
| ยี่ห้อ | จาร์ |
|---|---|
| แบบ | QJR210-1 |
| payload | 210KG |
| การเข้าถึง | 2688 มม. |
| แกน | 6 |
| ยี่ห้อ | DOBOT |
|---|---|
| แบบอย่าง | SA3-400 |
| น้ำหนักบรรทุก | 1-3กก. |
| เข้าถึง | 400 มม. |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ±0.01mm |
| ยี่ห้อ | DOBOT |
|---|---|
| แบบอย่าง | SA10-800 |
| น้ำหนักบรรทุก | 5-10กก. |
| เข้าถึง | 800mm |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ±0.02มม. |
| หุ่นยนต์ | KR 6 R700 |
|---|---|
| แกน | แกน |
| เพย์โหลด | 6 กิโลกรัม |
| เข้าถึง | 700มม |
| การป้องกันทรัพย์สินทางปัญญา | IP54 |