| ประเภทวาล์ว | วาล์วกระพริบกระพริบ |
|---|---|
| รุ่นวาล์ว | D373H-25C |
| ระดับความดัน | 25C |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมของไหลที่อุณหภูมิสูง |
| โหมดการทำงาน | นิวเมติกทำงาน |
| 38037899 | มีสายไฟ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ชื่อสินค้า | Rotork YT-1000R ตำแหน่งวาล์วอิเล็กโทรนิวเมติก |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ความดันอุปทาน | 1.4 ถึง 7 บาร์ / 20 ถึง 102 psi |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| การป้องกันอิง | IP66 |
| ข้อเสนอแนะ | พร้อมคำติชม |
|---|---|
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |
| หมายเลขรุ่น | Fisher DVC6200 |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| ชนิดย่อย | ดิจิตอล |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
|---|---|
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ขั้วต่อที่ต้องการ | 9Vdc ที่ 20mA |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2mA |
| เซ็นเซอร์ตำแหน่งระยะไกล | 1 โอห์ม |
| หมายเลขรุ่น | SVI1000/SVI2/SVI3 |
| ข้อเสนอแนะ | พร้อมคำติชม |
|---|---|
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |
| หมายเลขรุ่น | Fisher DVC6200 |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| ชนิดย่อย | ดิจิตอล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Masonelian 21000 Series Globe Valves พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง SVI2 21123121 และแอคทูเอเตอร์ 87/88 |
|---|---|
| แบบอย่าง | 21000 |
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | PNEUMATIC |
| ยี่ห้อ | Masonelian |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ข้อต่อท่อ NPT 1/2-14 |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า | ใหม่ |
| วัสดุ | สแตนเลส ทองแดง ทองเหลือง โลหะผสมอลูมิเนียมทองแดงต่ำ |
| ประเภทสินค้า | ตำแหน่งวาล์ว |
| ความไว | การเปลี่ยนแปลงในอุปทาน 10% |