| วัสดุแผ่นดิสก์ | สแตนเลส |
|---|---|
| อุณหภูมิปานกลาง | -196 ถึง 425 °C / -320.8 ถึง 797 °F |
| ระดับความดัน | คลาส 125 ถึงคลาส 300 |
| โครงสร้าง | โกลบวาล์ว |
| วัสดุฝากระโปรง | สแตนเลส |
| หน่วยงาน | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| หมายเลขรุ่น | SVI1000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
| ฮิสเทรีซิส | 0.2% |
|---|---|
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| สถานการณ์แอ็พพลิเคชัน | น้ำ ไอน้ำ แก๊ส ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | วัสดุ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน |
| บริการที่สำคัญ | บริการสกปรก กัดกร่อน |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| ชื่อสินค้า | Neles ND9000 เครื่องควบคุมวาล์วที่ฉลาด |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| ไฟล์แนบ | การติดตั้งท่อหรือผนัง |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … +60°ซ |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนัก ประมาณ. | 1.8 กก |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |