| Process/Valve Temperature Range | -196°C 至 +450°C 以上 |
|---|---|
| Linearity | ±0.5% To ±2.0% Of Span |
| Mounting | Direct Mount On Linear (stem) Or Rotary (ISO 5211) Actuators |
| Input/Output Connections | Conduit Entries Or Integral Connectors |
| Output Air Pressure | 0 To 100% Of Supply Pressure |
| การรับรอง | ATEX, CUTR, PED |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 บาร์ สัญญาณนิวเมติก |
| การวินิจฉัย | เลขที่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 50 psi |
| ฮิสเทรีซิส | <0.5 % |
|---|---|
| การใช้งาน | บริการควบคุมปริมาณ |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| สัญญาณเข้า | 4-20mA |
| สิ่งที่แนบมากับ | ตัวกระตุ้นเชิงเส้น, การแสดงเดี่ยว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| สัญญาณเอาต์พุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700kPa |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | เธรดภายใน 1/2 NPT |
| การใช้งาน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| ไฟล์แนบ | การติดตั้งท่อหรือผนัง |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … +60°ซ |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนัก ประมาณ. | 1.8 กก |
| พิมพ์ | วาล์วกระพริบผิวยาง |
|---|---|
| ออกแบบ | ประเภทเวเฟอร์แผ่นดิสก์แบบศูนย์กลาง |
| วัสดุที่นั่ง | ยางเรียงราย |
| การทำงาน | บับเบิ้ลแน่นปิด |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมบริการเคมี |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| ความดันอุปทาน | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| หน่วยงาน | 4-20มิลลิแอมป์ |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |