| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ปราศจาก |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3767 |
| การใช้งาน | เวลาขนส่งที่ท้าทายและสภาพแวดล้อม |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
|---|---|
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| Deviation | ≤1 % |
|---|---|
| Media | Gas |
| Signal range | 4 To 20 MA |
| Direction of action | Reversible |
| Sensitivity | ≤0.1 % |
| การกระทำ | ประเภทโรตารีเชิงเส้น |
|---|---|
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa |
| สัญญาณ | กระแสตรง 4 20 มิลลิแอมป์ |
| ความแม่นยำ | ความแม่นยำในการควบคุมสูง |
| การป้องกัน | IP66 กันน้ำกันฝุ่น |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนักโดยประมาณ 3610J positioners: 2.5 กก. (5.6 ปอนด์) 3620J posi |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อสัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนักโดยประมาณ 3610J positioners: 2.5 กก. (5.6 ปอนด์) 3620J posi |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| การจำแนกพื้นที่ | ATEX Group II ประเภทที่ 2 ก๊าซและฝุ่น, CUTR สำหรับอุปกรณ์กลุ่ม II / III ประเภท 2 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 bar Pneumatic Signal |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันไฟสูงสุด | 90 psi |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| ประเภทตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| การใช้งาน | LNG, การแยกอากาศ, petrochemicals |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| ความดันระดับ | ANSI 150 ~ 600, PN16 ~ 40 |
| ตัวกระตุ้น | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติกหลายตัว |
| ขนาดที่กำหนด | DN80~DN400 |