| การจัดอันดับร่างกาย | ANSI คลาส 150 ถึง 4500, JIS10K ถึง 63K |
|---|---|
| แรงดันที่กำหนด | 1.6MPa ถึง 6.4MPa |
| การใช้งาน | สูงถึงระดับ 24 |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน (RF, RTJ), การเชื่อมชน, การเชื่อมแบบซ็อกเก็ต, หน้าแปลนแบบรวม (RF, RTJ) |
| ลักษณะการไหล | เชิงเส้น , เชิงเส้นดัดแปลง , สมการดัดแปลง % |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การรับรอง | SIL มีความสามารถ |
| น้ำหนักขั้นต้นเดียว | 6.000 กก |
| อุณหภูมิการทำงาน | ไครโอเจนิค |
| พลัง | นิวเมติก |
| แบบอย่าง | Spirax Sarco HV3 ทองสัมฤทธิ์ลูกโลกหยุดวาล์วสำหรับการใช้งานอากาศในน้ำของน้ำไอน้ำด้วย handwheel |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | 2 สาย |
| สัญญาณเอาท์พุต | กระแสตรง 4 ~ 20 มิลลิแอมป์ |
| ยี่ห้อ | สไปแร็กซ์ ซาร์โก |
| รถบัส/เซ็นเซอร์ | เครื่องส่งสัญญาณ 4-20 มิลลิแอมป์ |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| สื่อ | แก๊ส |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
|---|---|
| น้ำหนักโดยประมาณ | 3.6 กก. (8.0 ปอนด์) |
| วัสดุ | สแตนเลส ทองแดง ทองเหลือง โลหะผสมอลูมิเนียมทองแดงต่ำ |
| การเชื่อมต่อแรงดัน | 1/4 NPT ภายใน |
| สภาพการใช้งาน | ก๊าซ: T6 ฝุ่น: T82 |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 40 V, ขีดจำกัดกระแสไฟภายใน 40 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การสื่อสาร | ฮาร์ท® |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| หมายเลขรุ่น | 3730 |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
|---|---|
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| การจำแนกพื้นที่ | ATEX Group II ประเภทที่ 2 ก๊าซและฝุ่น, CUTR สำหรับอุปกรณ์กลุ่ม II / III ประเภท 2 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 bar Pneumatic Signal |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันไฟสูงสุด | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |