| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วไฟฟ้า / นิวเมติก / นิวเมติก |
|---|---|
| ความดันอากาศ | โดยทั่วไป 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 Psig) |
| การอนุมัติพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, FM, CSA (สำหรับรุ่นที่ได้รับการรับรอง) |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196°ซ ถึง+450°ซ |
| ชื่อ | ชุดควบคุมวาล์ว positioner KGP5000 ซีรี่ส์วาล์วอัจฉริยะสำหรับ positioner koso |
|---|---|
| ชนิด | KGP5000 |
| สัญญาณอินพุต | 4 ถึง 20mA DC |
| ส่งสัญญาณตำแหน่ง | 4 ถึง 20mA DC |
| ช่วงการเดินทาง | เชิงเส้น / โรตารี |
| ขนาด | 1/2 |
|---|---|
| เสื้อทำความร้อน | ชั้น 150 |
| สินค้า | วาล์วควบคุม |
| มาตรฐาน วัสดุ | เหล็กหล่อ เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม Monel |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20mA |
| การเชื่อมต่อ (อุปทานและแอคทูเอเตอร์) | 1/2 "NPT |
| ความแม่นยำ | ± 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็ม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ปราศจาก |
| รักษาการ | การแสดงเดี่ยวหรือการแสดงคู่ |
| การสื่อสาร | ปราศจาก |
| การใช้งาน | เวลาขนส่งที่ท้าทายและสภาพแวดล้อม |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| การวินิจฉัย | ปราศจาก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3767 |
| ระยะอุณหภูมิ | -320 ถึง +842 °F (-196 ถึง +450 °C) |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3241 |
| เสื้อทำความร้อน | ชั้น 150 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
|---|---|
| รุ่น | 3725 4763 3730 |
| สภาพ | ใหม่ |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| สถานะ | ความพร้อมใช้งาน |
| ประเภทวาล์ว | นิวเมติกวาล์วควบคุม |
|---|---|
| เครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | Flowserve 3200MD |
| ลักษณะการไหล | ปรับเปลี่ยนเปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้น |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิต่ำ (-40F), อุณหภูมิสูง (250F) |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน สเตนเลส ดูเพล็กซ์ อัลลอยด์ |
| ชื่อ | KIMRAY ความดันก๊าซ ABW 218 FGT PR-D ควบคุมของวาล์วที่มี flowserve 3200MD positioner |
|---|---|
| ชนิดการเชื่อมต่อ | 150RF |
| ลักษณะร่างกาย | ผ่านร่างกาย |
| ประเภทการตัด | เปอร์เซ็นต์ที่เท่าเทียมกัน |
| คลาสซีล | ชั้น VI |