| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
| ความไว | ≤0.1 % |
| การวินิจฉัย | ปราศจาก |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสื่อสาร | ปราศจาก |
| รักษาการ | การแสดงเดี่ยวหรือการแสดงคู่ |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| การใช้งาน | เวลาขนส่งที่ท้าทายและสภาพแวดล้อม |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| รักษาการ | การแสดงเดี่ยวหรือการแสดงคู่ |
| Model Number | 3730-3 Samson Valve Positioner |
|---|---|
| Media | Gas |
| Temperature | ≤0.15 %/10 K |
| Static destruction limit | 100 MA |
| Hysteresis | ≤0.3 % |
| Minimum current | 3.6 MA For Display 3.8 MA For Operation |
|---|---|
| Signal range | 4 To 20 MA |
| Static destruction limit | 100 MA |
| Sensitivity | ≤0.1 % |
| Degree of protection | IP 66/NEMA 4X |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20-80 ℃ |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง | ไอพี 54 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| แรงดันสัญญาณ | สูงสุด 0 ถึง 6.0 บาร์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสอบเทียบ | ปรับสนามได้ (ศูนย์, ช่วง, การกระทำ) |
|---|---|
| วัสดุ (ที่อยู่อาศัย) | อลูมิเนียม สแตนเลส หรือเหล็กหล่อเคลือบ |
| ปริมาณการใช้อากาศ (สภาวะคงที่) | ต่ำ โดยทั่วไป < 0.1 SCFM |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196°ซ ถึง +450°ซ |
| สัญญาณอินพุต (ไฟฟ้า-นิวแมติกส์) | 4-20 MA DC (มาตรฐาน) |
| สัญญาณเข้า | 4-20mA |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| แรงดันสัญญาณ | สูงสุด 0 ถึง 6.0 บาร์ |
| การใช้งาน | บริการควบคุมปริมาณ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การวินิจฉัย | ปราศจาก |
|---|---|
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3767 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| การใช้งาน | เวลาขนส่งที่ท้าทายและสภาพแวดล้อม |
|---|---|
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3767 |