| ตัวเลือกสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (อะนาล็อก), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 3-7 บาร์ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ความแม่นยำ | ≤ 0.25 % |
| ช่วงอุณหภูมิ | -52 °C ถึง +85 °C (-62 °F ถึง +185 °F) |
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa= 1.4 ถึง 7 บาร์ = 20 ถึง 102 psi |
|---|---|
| การป้องกันอิง | IP66 |
| น้ำหนัก | 2.7กก./2.8กก |
| ความสามารถในการไหล | 80 LPM (SUP = 0.14 MPa) 2.83 CFM (SUP = 20 psi) |
| การทำซ้ำ | ± 0.5% fs |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน; การวินิจฉัยขั้นสูง |
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| ความดันอุปทาน | การแสดงเดี่ยว: 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |