| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้ไม่รมควัน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | FOXBORO |
| หมายเลขรุ่น | FOXBORO SRD991 |
| เอกสาร | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | topworx pd series smart valve positioner |
|---|---|
| สัญญาณเตือนที่กำหนดค่าได้ | (PD100) ไม่; (PD200) ใช่ |
| แรงดันอากาศ | 2.8 ถึง 8 บาร์ (40 ถึง 116 psi) |
| แอคทูเอเตอร์ | โรตารี่และเชิงเส้น, เดี่ยวและคู่, โดยตรง (DA) & ย้อนกลับ (RA) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ° C ถึง +65 ° C (-40 ° F ถึง +149 ° F) |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| ระยะความดันเข้า | 1.5 ถึง 6.0 บาร์ |
| การทำซ้ำได้ | <0.25% |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 3.5 กก |
| การสื่อสาร | ฮาร์ต 5, 6 และ 7 |
| แหล่งจ่ายไฟ | ลูปขับเคลื่อนจากสัญญาณควบคุม 4-20mA |
|---|---|
| โหลดแรงดันไฟฟ้า | 11.0 VDC ที่ 20 mA DC / 10.0 VDC ที่ 4 mA DC |
| การแสดงประเภท | เดี่ยวหรือสองเท่า |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือไนโตรเจน |
| การสื่อสารแบบดิจิทัล | ฮาร์ท 7 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | -25°C~80°C (รุ่นมาตรฐาน) |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| อุณหภูมิ | -40 ° +85 ° |
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |