| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 44-11 |
|---|---|
| ซีลปลั๊กที่นั่ง | ซีลโลหะ/ซีลอ่อน/ซีลโลหะประสิทธิภาพสูง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| คลาส ANSI | 150 ถึง 2500 |
| ความดันระดับ | คลาส 125 ถึง 300 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วกลมควบคุมปนูมาติกของจีน พร้อมซัมสัน 3730 3731 วัลล์ปอยเซชั่นและ 3963 วัลล์ปอลเลนอยด์พร้อมสต็อค |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ซัมซอน |
| รุ่น | 3730 3731 ตำแหน่งวาล์ว |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แรงบิด | 34~13500Nm |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมนิวเมติกของจีนพร้อมตัวควบคุมวาล์ว Fisher DVC6205+DVC6215 เซ็นเซอร์ระยะไกลแบบแยกส่วน |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ฟิชเชอร์อีเมอร์สัน |
| รุ่น | Fisher DVC6205+DVC6215 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| ชื่อสินค้า | ประเทศจีน วาล์วลูกกลองปนูเมติกที่มี Tissin TS800 TS600 วัลล์ปอยซิชั่นและ Norgren กําหนดการกรอง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ทิสซิน |
| แบบอย่าง | TS800 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วกลมควบคุมปนูมาติกของจีน พร้อมซัมสัน 3730 3731 วัลล์ปอยเซชั่นและ 3963 วัลล์ปอลเลนอยด์พร้อมสต็อค |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3730 3731 ตำแหน่งวาล์ว |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| แรงบิด | 34 ~ 13500Nm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนดที่ทางเข้า | DN 125 - DN 400 | DN 125 - DN 400 | 5'' - 16'' 5 '' |
|---|---|
| ช่องให้คะแนนหน้าแปลน | PN 10 - PN 250 | PN 10 - PN 250 | CL150 - CL1500 CL150 - CL1500 |
| อุณหภูมิ (ตาม DIN EN) | -211 to 400 °C | -211 ถึง 400 ° C | -348 to 752 °F -348 ถึง 752 ° F |
| อุณหภูมิ (nach ASME) | -211 to 400 °C | -211 ถึง 400 ° C | -348 to 752 °F -348 ถึง 752 ° F |
| วัสดุร่างกาย | 1.0619, 1.4408 | 1.0619, 1.4408 | WCB/WCC, LCB, CF8M WCB / WCC, LCB, CF8M |
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนดที่ทางเข้า | DN 25 - DN 400 | DN 25 - DN 400 | 1'' - 12'' 1 '' - |
|---|---|
| ช่องให้คะแนนหน้าแปลน | PN 10 - PN 40 | PN 10 - PN 40 | CL150 - CL300 CL150 - CL300 |
| อุณหภูมิ (ตาม DIN EN) | -211 to 400 °C | -211 ถึง 400 ° C | -348 to 752 °F -348 ถึง 752 ° F |
| อุณหภูมิ (nach ASME) | -211 to 400 °C | -211 ถึง 400 ° C | -348 to 752 °F -348 ถึง 752 ° F |
| วัสดุร่างกาย | 1.0619, 1.4408 | 1.0619, 1.4408 | WCB/WCC, LCB, CF8M WCB / WCC, LCB, CF8M |
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนดที่ทางเข้า | DN 25 - DN 150 | DN 25 - ดีเอ็น 150 | 1" - 6" 1 "- 6" |
|---|---|
| ความดัน | 0.4 - 120 bar | 0.4 - 120 บาร์ | 5.8 - 1740 psig 5.8 - 1740 psig |
| ช่องให้คะแนนหน้าแปลน | PN 10 - PN 160 | PN 10 - PN 160 | CL150 - CL900 CL150 - CL900 |
| อุณหภูมิ (ตาม DIN EN) | -30 to 550 °C | -30 ถึง 550 ° C | -22 to 1022 °F -22 ถึง 1022 ° F |
| การเชื่อมต่อวาล์ว | Flange acc. หน้าแปลนตาม to DIN EN 1092-1 or acc. ถึง DIN EN 1092-1 หรือตาม |
| ประเภท | AD DVC6200 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 4-20 mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | มี |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |