| ประเภท | 6211 |
|---|---|
| วัสดุร่างกาย | Brass acc. ทองเหลืองตาม to DIN 50930-6 ถึง DIN 50930-6 |
| วัสดุซีล | NBR, EPDM, FKM |
| วัสดุคลุม | ชุดป้องกันส่วนบุคคล/PA |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน | 24 V DC 24 / 110 / 230 V / 50...60 Hz |
| ประเภท | 6281 |
|---|---|
| วัสดุร่างกาย | Body Brass acc. ตัวทองเหลือง acc. to DIN EN 50930-6, stainless steel ตามมาตร |
| วัสดุซีล | NBR, EPDM, FKM |
| วัสดุชิ้นส่วนวาล์วภายใน | เหล็กกล้าไร้สนิม ทองเหลือง พลาสติก (PPS) |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน | 024/DC, 024/UC, 024/50...60 V/Hz, 230/UC, 230/50...60 V/Hz |
| ประเภท | 3730-0 3730-1 3730-2 3730-3 |
|---|---|
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
| การท่องเที่ยว | 3.6 ถึง 300 มม |
| เปิดมุม | 24 ถึง 100 ° |
| กระแสไฟฟ้าต่ำสุด | 3.6 mA สำหรับจอแสดงผล 3.8 mA สำหรับการทำงาน |
| ประเภท | 3731-3 |
|---|---|
| วงควบคุม | 4 ถึง 20 mA |
| โซลินอยด์วาล์วเสริม | กับ |
| การวินิจฉัยวาล์ว | กับ |
| การป้องกันการระเบิด | ไม่มีใบรับรอง ประเภทการป้องกัน "ตู้กันไฟ" |
| ประเภท | 4763 ตัวกำหนดตำแหน่งไฟฟ้า |
|---|---|
| ตัวแปรควบคุม (ช่วงการเดินทาง) | 7.5 ถึง 60 มม. พร้อมส่วนขยายของคันโยก: 7.5 ถึง 90 มม |
| การใช้ | บริการควบคุมปริมาณ |
| สิ่งที่แนบมากับ | ตัวกระตุ้นเชิงเส้น, การแสดงเดี่ยว |
| วงควบคุม | 4 to 20 mA; 4 ถึง 20 mA; 0 to 20 mA; 0 ถึง 20 mA; 1 to 5 mA 1 |
| ประเภท | 4763 ตัวกำหนดตำแหน่งไฟฟ้า |
|---|---|
| ตัวแปรควบคุม (ช่วงการเดินทาง) | 7.5 ถึง 60 มม. พร้อมส่วนขยายของคันโยก: 7.5 ถึง 90 มม |
| การใช้ | บริการควบคุมปริมาณ |
| สิ่งที่แนบมากับ | ตัวกระตุ้นเชิงเส้น, การแสดงเดี่ยว |
| วงควบคุม | 4 to 20 mA; 4 ถึง 20 mA; 0 to 20 mA; 0 ถึง 20 mA; 1 to 5 mA 1 |
| ชื่อสินค้า | ล็อควาล์ว KOSO CL-420 ล็อควาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โคโซ |
| แบบอย่าง | ซีแอล-420 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อค KOSO CL-523H วาล์วล็อค |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โคโซ |
| แบบอย่าง | CL-523H |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | KIMRAY CV series เครื่องปรับความดันสูงสำหรับวาล์วควบคุมเครื่องปรับลมแก๊ส |
|---|---|
| ยี่ห้อ | คิมเรย์ |
| แบบอย่าง | ประวัติย่อ |
| Matrial | โลหะผสม/เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | เครื่องปรับความดันสูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุมความดัน fisher HP โกลบวาล์ว วาล์วมุม HPA พร้อมแอคทูเอเตอร์ 667 และตัวกำหนดตำแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ฟิชเชอร์ |
| แบบอย่าง | HP |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |