| Single weight | 5kg |
|---|---|
| Material | Alumium/stainless Steel |
| Brand Name | Fisher Valve Positioner |
| Supply media | Air Oil Gas |
| Shipping ways | DHL |
| ประเภท | GX |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CRN, CUTR, การปล่อยไอเสีย, PED, การปฏิบัติตาม SIL |
| ขนาดวาล์ว | กรมอุทยานฯ 1/2, กรมอุทยานฯ 3/4, กรมอุทยานฯ 1, สนภ. 1-1 / 2, สนภ. 2, สนภ. 3, สนภ. 4, สนภ. 6 |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์ความสมดุล, ความเป็นเส้นตรง, การกำหนดลักษณะ |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน สแตนเลส สองด้าน โลหะผสม |
| วัสดุตัวเครื่อง | สแตนเลส |
|---|---|
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
| สถานการณ์แอ็พพลิเคชัน | น้ำ ไอน้ำ แก๊ส ฯลฯ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ปาก | ดีเอ็น 4.0 |
| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | - 30 °C ถึง +70 °C |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| Colour | Grey |
|---|---|
| Supply media | Air Oil Gas |
| Model Number | DVC6200/DVC2000/3582i |
| Communication mode | HART 7 |
| Application | Industrial |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แซมซั่น 3321 วาล์วควบคุมไฟฟ้าพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วแบบดิจิตอล DVC6200 |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 3321 series |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | 6524 184400 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| คะแนนความดันขาเข้า | 210 psi (15 บาร์) |
|---|---|
| พื้นที่แอคทูเอเตอร์ | 160 cm²· 320 cm² |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
| วาล์วโซลินอยด์เสริม | พร้อม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมนิวเมติก Samson 3241 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่งดิจิตอล Fisher 3582i |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| รุ่น | ซีรีส์ 3222 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| ขนาด | 2-12 นิ้ว |
| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
|---|---|
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| การป้องกันซีล | IP68 |