| ตั้งจุด | 4 ถึง 20 Ma |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| สัญญาณเอาท์พุต | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
|---|---|
| การเปิด | สูงสุด 10:1 (5:1 สำหรับช่วง 1) |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
| สภาพแวดล้อมความดัน | ความกดอากาศ |
| ลักษณะการไหล | เชิงเส้น , เชิงเส้นดัดแปลง , สมการดัดแปลง % |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fisher V150 V500 วาล์วควบคุมลูกโลกหมุนพร้อมตัวกระตุ้น 2052 และตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว DVC6200 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ฟิชเชอร์ |
| แบบอย่าง | V150 V500 วาล์วควบคุมลูกโลกหมุน |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง Flowserve ดั้งเดิม UAS Logix 3200 MD ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วนิวเมติกแบบดิจิตอลพร้อมสต็อ |
|---|---|
| รุ่น | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ความต้านทานการกัดกร่อน | สูง |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
| สัญญาณเอาท์พุต | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA dc พร้อมความสามารถแยกต่างหาก |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
| ความต้านทานการกัดกร่อน | สูง |
| ระดับการป้องกัน | IP66/IP67 (กันฝุ่นและกันน้ำ) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC (ขั้นต่ำ 9.5V สำหรับการควบคุมแบบอะนาล็อก 10V สำหรับ HART) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC (ขั้นต่ำ 9.5V สำหรับการควบคุมแบบอะนาล็อก 10V สำหรับ HART) |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40 ° C ถึง 85 ° C (-40 ° F ถึง 185 ° F) มาตรฐาน; มีตัวเลือกเพิ่มเติม |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ (มาตรฐาน) หรือตัวเรือนสแตนเลส (อุปกรณ์เสริม) |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
| ความแม่นยำ | ± 0.50% ของช่วงเอาท์พุท (เชิงเส้นอิสระ) |
| สื่อ | อากาศ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ตำแหน่งวาล์ว |
| สภาพการใช้งาน | ก๊าซ: T6 ฝุ่น: T82 |
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |
| วัสดุ | สแตนเลส ทองแดง ทองเหลือง โลหะผสมอลูมิเนียมทองแดงต่ำ |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ 20-90 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การผ่าตัดนิวเมติก | ละครเดี่ยวละครคู่ |
| หมายเลขรุ่น | SRI990 |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | DVC6200 SIS ตัวกำหนดตำแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้านิวเมติก |
| แรงดันไฟสูงสุด | 145 psi |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |